จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK UFH8108 MINI Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK UFH8108 MINI Type
  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: UFH8108
  • รหัส: 000593
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 1980

    • ฿330


    • ฿330 ไม่รวมภาษี 7%



    Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH8108 เข้า 1 ออก 8 ความยาวสาย 1 เมตร สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 MINI Type

    Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC ชนิดหัว SC/APC..

    ฿290 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    Module Type Plc Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH8..

    ฿520 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿520

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter 1X8 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿370 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿370

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿350 ฿370 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿12 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿12

    LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช..

    ฿160 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X16 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเ..

    ฿600 ฿630 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    Tags : splitter, link, ufh8108, mini, type, , SPLITTER, SC/APC, LINK, UFH8108, MINI, Type, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, PLC SPLITTER, แบบมินิ

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น