satsdigital

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK MINI Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK MINI Type
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UFH8108
  • รหัส: 000593
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1093 ครั้ง

    • ฿330


    • ฿330 ไม่รวมภาษี 7%



    Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH8108 เข้า 1 ออก 8 ความยาวสาย 1 เมตร สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220

    PLC Splitter 1X4 SC/APC BOX Type

    PLC Splitter 1X4 SC/APC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320

    Optical Attenuator LC/UPC Male To Male

    Optical Attenuator LC/UPC Male To Male

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿100 ฿120

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช..

    ฿160 ฿250

    PLC Splitter 1X8 FC/APC ABS Type

    PLC Splitter 1X8 FC/APC ABS Type

    PLC Splitter 1*8 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรั..

    ฿500 ฿550

    Optical Attenuator SC/UPC Male To Male

    Optical Attenuator SC/UPC Male To Male

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿60 ฿70

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350

    Optical Attenuator LC/UPC Male-Female

    Optical Attenuator LC/UPC Male-Female

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด