อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

OW&ET

Ftth Drop 1 Core Owire 100 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 100 เมตร + Media WDM 10/100M

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,250 ฿1,150

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core ความยาว 150 เมตร พร้อม Media Converter ..

฿1,270 ฿1,220

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,650 ฿1,450

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM 10/100M

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,550 ฿1,400

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเ..

฿1,800 ฿1,600

Ftth Drop 1 Core Owire 250 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 250 เมตร + Media WDM 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core ความยาว 250 เมตร พร้อม Media Converter ..

฿1,610 ฿1,500

Ftth Drop 1 Core Owire 250 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 250 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core ความยาว 250 เมตร พร้อม Media ..

฿1,890 ฿1,790

Ftth Drop 1 Core Owire 300 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 300 เมตร + Media WDM 10/100M

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,850 ฿1,750

Ftth Drop 1 Core Owire 350 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 350 เมตร + Media WDM 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core ความยาว 350 เมตร พร้อม Media Converter ..

฿1,920 ฿1,850

Ftth Drop 1 Core Owire 50 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 50 เมตร + Media WDM 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 1 Core ความยาว 50 เมตร พร้อม Media Converter 10/100 Mbps ชนิด ..

฿1,070 ฿950

Ftth Drop 1 Core Owire 50 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 50 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core ความยาว 50 เมตร พร้อม Media C..

฿1,350 ฿1,250

Ftth Drop 2 Core Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 100 เมตร พร้อม Media Converter 10/10..

฿1,600 ฿1,550

Ftth Drop 2 Core Owire 150 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 150 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 150 เมตร พร้อม Media Converter 10/10..

฿1,750 ฿1,650

Ftth Drop 2 Core Owire 300 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 300 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อม Media Co..

฿2,250 ฿2,200

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 350 เมตร พร้อม Media Converter 10/10..

฿2,450 ฿2,350

Ftth Drop 2 Core Owire 50 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 50 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 50 เมตร พร้อม Media Converter 10/100..

฿1,440 ฿1,350

สายไฟเบอร์ออฟติก 100 เมตร 1c + Media Converter Gigabit wdm

สายไฟเบอร์ออฟติก 100 เมตร 1c + Media Converter Gigabit wdm

โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อม Media Converter ชนิด Si..

฿1,450 ฿1,350

Ftth Drop 1 Core Owire 300 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 300 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿2,150 ฿1,950

Ftth Drop 2 Core Owire 250 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 250 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 250 เมตร พร้อม Media Converter 10/10..

฿2,050 ฿1,950

แสดง 1 - 19 จาก 19 รายการ (1)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด