จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC Duplex (3M)
  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-SCU-LCU-DX-3
  • รหัส: 000702
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 12629

    ฿100


  • ฿100 ไม่รวมภาษี 7%



สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC Connector สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ที่รองรับแบบ Duplex หรือสายคู่ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักเด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 


ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - LC/UPC
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย3 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร (ต่อเส้น)
แบบสายDuplex (สายคู่)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด
รหัสยืนยัน

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC SX (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX (1M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยา..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC SX (1M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC Duplex (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC Duplex (5M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC Duplex (5M)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์..

฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC Duplex (10M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC Duplex (10M)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC Duplex (15M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC Duplex (15M)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด..

฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX (5M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX (5M)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

฿100 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX (10M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX (10M)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

฿140 ฿150 ไม่รวมภาษี 7% ฿140

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX (15M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX (15M)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

฿160 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC Duplex (1M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC Duplex (1M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

฿85 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿85

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC Duplex (10M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC Duplex (10M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC Duplex (20M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC Duplex (20M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

฿300 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿300

Owire Patch Cord Fiber SM LC/APC SX (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM LC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord Fiber SM SC/APC SX (5M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/APC SX (5M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 ..

฿110 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿110

Owire Patch Cord Fiber SM LC/APC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM LC/APC Duplex (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord Fiber SM FC/APC SX (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM FC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord Fiber SM FC-LC/APC SX (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM FC-LC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปช..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord Fiber SM FC/UPC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber SM FC/UPC Duplex (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Tag : owire, patch, cord, fiber, duplex, Owire, Patch, Cord, Fiber, SC-LC/UPC, Duplex, F.O Patch Cord, SM 3 เมตร

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น