satsdigital

PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (10M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: FC/UPC-SX-10
  • รหัส: 000903
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8126

    • ฿140


    • ฿140 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร สำหรับงานเชื่อมต่อแสงระยะไม่เกิน 10 เมตรเป็นสายไฟเบอร์ชนิดอ่อนสีเหลืองให้ตัวได้ดี รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/UPC - FC/UPC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย10 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี..

    ฿70 ฿80

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿280 ฿320

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UP..

    ฿290 ฿300

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    FC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿25 ฿30

    PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿290 ฿320

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD MM ST-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (1M)

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (1M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿30 ฿35

    PATCH CORD SM SC/APC-FC/APC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC-FC/APC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (5M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์..

    ฿170 ฿190

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿30 ฿35

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, OWIRE, FC/UPC, (10M), F.O. PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-10M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด