อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (1M)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-SCU-DX-1
  • รหัส: 000858
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6032

    ฿80


  • ฿80 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



สาย Patch Cord Duplex ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ที่รองรับแบบ Duplex หรือสายคู่ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักเด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 

ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - SC/UPC
ILA1/ILA20.2dB
RLA1/RLA2-30dB
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย1 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร (ต่อเส้น)
แบบสายDuplex (สายคู่)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (10M)

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (10M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

฿250 ฿270 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿250

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (20M)

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (20M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

฿300 ฿350 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿300

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (3M)

Patch Cord Fiber SM SC/APC SX-PVC (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว SC/APC ขนา..

฿45 ฿50 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿45

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-SC/APC 2.0 (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-SC/APC 2.0 (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกสีเหลือง พร้อมเข้าหัว SC-SC (APC) ยี่ห้อ Owi..

฿80 ฿100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿80

Owire Patch Cord MM-OM2 ST/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM2 ST/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-mode รองรับ..

฿100 ฿130 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/APC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/APC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿50

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIR..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/A..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿70

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/APC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿70

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-FC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-FC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/U..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿70

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (1M)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ Owire..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿50

Owire Patch Cord MM-OM3 SC/UPC-SC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM3 SC/UPC-SC/UPC (3M)

สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 8..

฿100 ฿130 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น