satsdigital

สินค้ามาใหม่

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

฿3,500 ฿3,900

Gigabit PoE Switch 16 Port + 2GE (Small)

Gigabit PoE Switch 16 Port + 2GE (Small)

Gigabit PoE Switch 16 Port + 2 Gigabit LAN Uplink ..

฿2,900 ฿3,200

SFP 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

SFP 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

฿1,900 ฿2,000

โคมไฟ LED Solar Cell 120W Lumira รุ่น LSC-021

โคมไฟ LED Solar Cell 120W Lumira รุ่น LSC-021

โคมไฟ LED, โคมไฟแคมป์ Solar Cell 120W Lumira รุ่น ..

฿260 ฿290

ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LumiRa รุ่น LSC-023

ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LumiRa รุ่น LSC-023

ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LumiRa รุ่น LSC-023 สำหรั..

฿110 ฿130

Solar Spotlight LumiRa รุ่น LSC-028 100W

Solar Spotlight LumiRa รุ่น LSC-028 100W

โคมไฟสปอร์ตไลท์ Solar Spotlight LumiRa รุ่น L..

฿1,050 ฿1,250

Solar Spotlight LumiRa รุ่น LSC-028 200W

Solar Spotlight LumiRa รุ่น LSC-028 200W

โคมไฟสปอร์ตไลท์ Solar Spotlight LumiRa รุ่น L..

฿1,450 ฿1,590

Solar Spotlight LumiRa รุ่น LSC-028 300W

Solar Spotlight LumiRa รุ่น LSC-028 300W

โคมไฟสปอร์ตไลท์ Solar Spotlight LumiRa รุ่น L..

฿1,790 ฿1,950

สินค้าอัพเดท

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast VFL 10mW (กระเป๋าใหญ่)

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast VFL 10mW (กระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชี..

฿2,400 ฿2,500

1.25G Switch SFP 8 Port + 1GE

1.25G Switch SFP 8 Port + 1GE

Switch SFP 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายม..

฿2,050 ฿2,250

สายแลน Cat6 Link รุ่น US-5102 (2M)

สายแลน Cat6 Link รุ่น US-5102 (2M)

สายแลนสำเร็จรูป 2 เมตร CAT6 (utp) Patch Cord แบรนด..

฿75 ฿90

สายแลน CAT6 Link รุ่น US-5101 (1M)

สายแลน CAT6 Link รุ่น US-5101 (1M)

สายแลน Link สำเร็จรูป 1 เมตร CAT6 (utp) Patch Cord..

฿60 ฿75

สายแลน CAT6 Link รุ่น US-5103 (3M)

สายแลน CAT6 Link รุ่น US-5103 (3M)

สายแลนสำเร็จรูป 3 เมตร CAT6 (utp) Patch Cord แบรนด..

฿95 ฿105

ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LumiRa รุ่น LSC-023

ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LumiRa รุ่น LSC-023

ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LumiRa รุ่น LSC-023 สำหรั..

฿110 ฿130

โคมไฟ LED Solar Cell 120W Lumira รุ่น LSC-021

โคมไฟ LED Solar Cell 120W Lumira รุ่น LSC-021

โคมไฟ LED, โคมไฟแคมป์ Solar Cell 120W Lumira รุ่น ..

฿260 ฿290

Solar Spotlight LumiRa รุ่น LSC-028 100W

Solar Spotlight LumiRa รุ่น LSC-028 100W

โคมไฟสปอร์ตไลท์ Solar Spotlight LumiRa รุ่น L..

฿1,050 ฿1,250

Solar Spotlight LumiRa รุ่น LSC-028 200W

Solar Spotlight LumiRa รุ่น LSC-028 200W

โคมไฟสปอร์ตไลท์ Solar Spotlight LumiRa รุ่น L..

฿1,450 ฿1,590

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿50 ฿60

สายแลน Cat6 Link รุ่น US-9106MD มีสลิง (305M)

สายแลน Cat6 Link รุ่น US-9106MD มีสลิง (305M)

สายแลน Cat6 UTP ยี่ห้อ Link รุ่น US-9106MD มีสลิง ..

฿4,200 ฿4,500

Gigabit Media Converter SDT Duplex

Gigabit Media Converter SDT Duplex

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20k..

฿1,200 ฿1,250

Gigabit Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SC Fiber

Gigabit Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SC Fiber

Poe Switch 8 Port Gigabit+2Lan/1000+2Sc Module 1.2..

฿2,400 ฿2,550

PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE (Small)

PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE (Small)

PoE Switch CcTv 16 Port ความเร็ว 10/100 Mbps มีพอร..

฿2,500 ฿2,800

Ftth Drop 2 Core Owire 250 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 250 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

฿1,850 ฿2,050

Ftth Drop 2C Owire 50M + Media DX 10/100M

Ftth Drop 2C Owire 50M + Media DX 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

฿1,250 ฿1,440

Ftth Drop 2C Owire 350M + Media DX 10/100M

Ftth Drop 2C Owire 350M + Media DX 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

฿2,250 ฿2,450

Ftth Drop 2C Owire 300M + Media DX 10/100M

Ftth Drop 2C Owire 300M + Media DX 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้า..

฿2,100 ฿2,250

Ftth Drop 2C Owire 200M + Media DX 10/100M

Ftth Drop 2C Owire 200M + Media DX 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

฿1,750 ฿1,900

Ftth Drop 2C Owire 150M + Media DX 10/100M

Ftth Drop 2C Owire 150M + Media DX 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

฿1,550 ฿1,750

Ftth Drop 2C Owire 100M + Media DX 10/100M

Ftth Drop 2C Owire 100M + Media DX 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core ..

฿1,450 ฿1,600

ตัวต่อสำหรับต่อสาย HDMI (แบบตรง)

ตัวต่อสำหรับต่อสาย HDMI (แบบตรง)

ใช้สำหรับต่อความยาวสาย HDMI ไม่เกิน 20 ม. รองรับ เ..

฿50 ฿55

เครื่องมือทดสอบสายแลน / สายโทรศัพท์ Glink รุ่น GLT-104

เครื่องมือทดสอบสายแลน / สายโทรศัพท์ Glink รุ่น GLT-104

เครื่องมือทดสอบสายแลนและสายโทรศัพท์ ยี่ห้อ Glink ร..

฿160 ฿170

SFP 1.25G MM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

SFP 1.25G MM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

฿750 ฿850

SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเ..

฿650 ฿750

SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

฿750 ฿890

SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

฿690 ฿750

SFP 10G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

SFP 10G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

฿2,200 ฿2,500

SFP 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

SFP 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

฿1,900 ฿2,000

SFP 10G MM LINK / 850 / LC / DX / 300M

SFP 10G MM LINK / 850 / LC / DX / 300M

SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

฿1,600 ฿1,900

SFP 1.25G SM LINK / 1310-1550 / LC / WDM / 20KM

SFP 1.25G SM LINK / 1310-1550 / LC / WDM / 20KM

Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

฿1,190 ฿1,550

SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 3KM

SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 3KM

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

฿790 ฿950

SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 20KM

SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 20KM

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

฿950 ฿1,200

SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / LC / WDM / 10KM

SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / LC / WDM / 10KM

SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

฿800 ฿1,100

SFP 1.25G MM LINK / 850  / LC / DX / 550M

SFP 1.25G MM LINK / 850 / LC / DX / 550M

Sfp Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

฿850 ฿1,100

SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

฿1,100 ฿1,400

SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

฿990 ฿1,200

SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

฿1,100 ฿1,390

SC/APC Fast Connector รุ่น 8502

SC/APC Fast Connector รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ป..

฿28 ฿32

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวม..

฿95 ฿100

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fu..

฿90 ฿100

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% เอทิลแอลกอฮอล์ 99% สำหรับเช..

฿220 ฿250

เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (3 ชิ้น)

เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (3 ชิ้น)

ชุดเครื่องมือสำหรับตัดสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปก..

฿550 ฿600

เครื่องมือปล่อยแสงความยาวคลื่น 1310nm/1550nm

เครื่องมือปล่อยแสงความยาวคลื่น 1310nm/1550nm

Optical Laser Light Source คืออุปกรณ์เครื่องมือที่..

฿2,990 ฿3,200

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Opt..

฿500 ฿550

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 2.5 มิลลิเมตร

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 2.5 มิลลิเมตร

เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ..

฿380 ฿420

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25 มิลลิเมตร

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25 มิลลิเมตร

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Con..

฿380 ฿420

ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือท..

฿250 ฿290

สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

ชื่อ
อีเมล
รายละเอียด