อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

สินค้ามาใหม่

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม FTTH Round Stranded Drop Cable 4 Cor..

฿4,300 ฿4,500 ไม่รวมภาษี: ฿4,300

LINK UF-2012A ODF Rack Mount Drawer 2 Snap-in

LINK UF-2012A ODF Rack Mount Drawer 2 Snap-in

LINK UF-2012A ODF Rack Mount Drawer 2 Snap-in 6-24F (2 Snap-..

฿2,200 ฿2,400 ไม่รวมภาษี: ฿2,200

LINK UF-2010A ODF Rack Mount Slide 2 Snap-in

LINK UF-2010A ODF Rack Mount Slide 2 Snap-in

LINK UF-2010A ODF Rack Mount Slide 2 Snap-in 6-24F (2 Snap-I..

฿1,950 ฿2,200 ไม่รวมภาษี: ฿1,950

10G Fiber Media SFP Port รุ่น SDT-SFP-10G

10G Fiber Media SFP Port รุ่น SDT-SFP-10G

10G SFP Slot Fiber Media Converter รุ่น SDT-SFP-10G รองรับ S..

฿2,400 ฿2,600 ไม่รวมภาษี: ฿2,400

LINK UF-2011A ODF Rack Mount Slide 3 Snap-in

LINK UF-2011A ODF Rack Mount Slide 3 Snap-in

LINK UF-2011A ODF Rack Mount Slide 3 Snap-in 6-32F (3 Snap-I..

฿2,150 ฿2,200 ไม่รวมภาษี: ฿2,150

10/100 Outdoor PoE Repeater รุ่น HX-FSPOE101

10/100 Outdoor PoE Repeater รุ่น HX-FSPOE101

10/100M PoE Extender หรือ PoE Repeater In1 Out1 รุ่น HX..

฿190 ฿210 ไม่รวมภาษี: ฿190

L2 Managed Gigabit Industrial Switch 8 LAN + 2SFP

L2 Managed Gigabit Industrial Switch 8 LAN + 2SFP

Gigabit Industrial L2 WEB Manage Switch HUB 8 LAN + 2SFP สำห..

฿2,200 ฿2,600 ไม่รวมภาษี: ฿2,200

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SFP

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SFP

Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Gigabit PoE +..

฿2,500 ฿2,900 ไม่รวมภาษี: ฿2,500

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 1KM รุ่น UFH9522

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 1KM รุ่น UFH9522

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522..

฿3,600 ฿4,500 ไม่รวมภาษี: ฿3,600

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 1KM รุ่น UFH9524

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 1KM รุ่น UFH9524

สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4 Core ความ..

฿4,500 ฿4,900 ไม่รวมภาษี: ฿4,500

GLINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

GLINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 2 Core รุ่น GL-FPSL2CORE-1000M ความยา..

฿1,900 ฿2,200 ไม่รวมภาษี: ฿1,900

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SC

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SC

Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Gigabit PoE +..

฿2,700 ฿3,200 ไม่รวมภาษี: ฿2,700

สินค้าอัพเดท

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-9106LSZH (305M)

LINK สายแลน CAT6 รุ่น US-9106LSZH (305M)

สายแลน Cat6 Utp Link รุ่น US-9106LSZH สีขาว กล่อง 305 เมตร ร..

฿3,900 ฿4,050 ไม่รวมภาษี: ฿3,900

Gigabit IND Media Converter BIDI 20km 1X4 Port

Gigabit IND Media Converter BIDI 20km 1X4 Port

1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็น..

฿1,550 ฿1,750 ไม่รวมภาษี: ฿1,550

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X8 (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X8 (3KM)

Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญ..

฿1,400 ฿1,600 ไม่รวมภาษี: ฿1,400

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X4 (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X4 (3KM)

Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port อุปกรณ์สำ..

฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี: ฿1,100

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X2 (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X2 (3KM)

Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 Port อุปกรณ..

฿950 ฿1,050 ไม่รวมภาษี: ฿950

Gigabit Fiber Media SM BIDI For Big LED (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI For Big LED (3KM)

Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card คือ Media ..

฿1,150 ฿1,250 ไม่รวมภาษี: ฿1,150

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SFP

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SFP

Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Gigabit PoE +..

฿2,500 ฿2,900 ไม่รวมภาษี: ฿2,500

Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2GE + 2SFP (Full)

Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2GE + 2SFP (Full)

InDusTRial PoE Switch 8 Port + 2GE + 2SFP + Industrial Power..

฿3,200 ฿3,700 ไม่รวมภาษี: ฿3,200

Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2GE + 2SFP

Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2GE + 2SFP

8 Port Poe Switch Industrial Grade Gigabit + 2Lan Gigabit / ..

฿2,200 ฿2,550 ไม่รวมภาษี: ฿2,200

Gigabit Switch HUB 10 LAN + 2SFP

Gigabit Switch HUB 10 LAN + 2SFP

Gigabit Switch HUB 10 LAN + 2SFP เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเคร..

฿1,400 ฿1,550 ไม่รวมภาษี: ฿1,400

Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2GE + 2SC

Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2GE + 2SC

Gigabit InDustrial PoE Switch 8 Port + 2GE + SC Module 1.25G..

฿2,450 ฿2,800 ไม่รวมภาษี: ฿2,450

Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2GE + 2SC (Full)

Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2GE + 2SC (Full)

InDusTRial PoE Switch 8 Port + 2GE + 2SC WDM Module + Indust..

฿3,400 ฿3,800 ไม่รวมภาษี: ฿3,400

Fiber Optic OTO Box 2 Core Duplex Indoor

Fiber Optic OTO Box 2 Core Duplex Indoor

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับตัวต่อแบบ ..

฿40 ฿45 ไม่รวมภาษี: ฿40

VFL 50mW ปากกายิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก

VFL 50mW ปากกายิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก

ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 50mW ปากกายิงแสงเลเซ..

฿650 ฿690 ไม่รวมภาษี: ฿650

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ยี่ห้อ OW..

฿1,350 ฿1,650 ไม่รวมภาษี: ฿1,350

RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422..

฿1,250 ฿1,400 ไม่รวมภาษี: ฿1,250

Owire Pigtail Fiber SM ST/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM ST/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

ST/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

Dahua Adapter PoE 8 Port 53V/1.8A

Dahua Adapter PoE 8 Port 53V/1.8A

Adapter POE Switch ยี่ห้อ Dahua รุ่น ADS-110DL-48N-1 เป..

฿790 ฿850 ไม่รวมภาษี: ฿790

DAHUA Adapter PoE 4 Port 53V/1.22A

DAHUA Adapter PoE 4 Port 53V/1.22A

Adapter 53V/1.22A ยี่ห้อ Dahua รุ่น S065-1A530122B3 เป็นตัวแ..

฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี: ฿600

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8 ช่อง รอง..

฿2,700 ฿3,200 ไม่รวมภาษี: ฿2,700

LINK สาย RG6 รุ่น CB-0106A-1 ชีลด์ 95% สีดำ (100M)

LINK สาย RG6 รุ่น CB-0106A-1 ชีลด์ 95% สีดำ (100M)

สายนำสัญญาณ RG6 Link รุ่น CB-0106A-1 สีดำ อย่างดี ชีลด์กันสั..

฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี: ฿600

XJ Adapter DC CCTV 24V/1A รุ่น 2410

XJ Adapter DC CCTV 24V/1A รุ่น 2410

XJ Adapter DC CCTV 24V/1A รุ่น 2420 ยี่ห้อ XJ รุ่น 2410 กำลั..

฿100 ฿110 ไม่รวมภาษี: ฿100

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 200M + Media DX 1G

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 200M + Media DX 1G

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 200 เม..

฿2,050 ฿2,200 ไม่รวมภาษี: ฿2,050

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 200M + Media DX 100Mbps

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 200M + Media DX 100Mbps

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 2..

฿1,750 ฿1,900 ไม่รวมภาษี: ฿1,750

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWI..

฿1,050 ฿1,150 ไม่รวมภาษี: ฿1,050

Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (100M)

Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (100M)

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 100 ..

฿2,550 ฿2,650 ไม่รวมภาษี: ฿2,550

Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100

Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100

Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่อส..

฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี: ฿550

Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire..

฿7 ฿8 ไม่รวมภาษี: ฿7

LINK Ftth FDU Box 6-24 Core รุ่น UF-2022A

LINK Ftth FDU Box 6-24 Core รุ่น UF-2022A

6-24 F (2 Snap-In) wall mount BOX, Unload , 2 Part (สูง 21.4..

฿1,650 ฿1,800 ไม่รวมภาษี: ฿1,650

GLINK ปลั๊กไฟ 6 ช่อง รุ่น GLS-206 มาตรฐาน มอก. (5M)

GLINK ปลั๊กไฟ 6 ช่อง รุ่น GLS-206 มาตรฐาน มอก. (5M)

ปลั๊กไฟสำหรับต่อพ่วงอุปกรณ์ไฟฟ้า ยี่ห้อ Glink รุ่น GLS-206 ส..

฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี: ฿320

Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p

Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p

อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fib..

฿3,000 ฿3,200 ไม่รวมภาษี: ฿3,000

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 1080p

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 1080p

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสายไฟเบอร์ออ..

฿6,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี: ฿6,500

RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้งานร่วมกับ..

฿1,250 ฿1,550 ไม่รวมภาษี: ฿1,250

10/100 Media Converter BIDI + 1RS485 (20KM)

10/100 Media Converter BIDI + 1RS485 (20KM)

Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100 Mbps + 1 Port (RS..

฿1,450 ฿1,650 ไม่รวมภาษี: ฿1,450

RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422..

฿1,350 ฿1,650 ไม่รวมภาษี: ฿1,350

GLINK Fiber Optic HDMI 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (30M)

GLINK Fiber Optic HDMI 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (30M)

GLINK Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 3..

฿1,300 ฿1,550 ไม่รวมภาษี: ฿1,300

GLINK Fiber Optic HDMI 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (10M)

GLINK Fiber Optic HDMI 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (10M)

GLINK Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 1..

฿900 ฿1,100 ไม่รวมภาษี: ฿900

GLINK Fiber Optic HDMI 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (20M)

GLINK Fiber Optic HDMI 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 (20M)

GLINK Fiber Optic HDMI Cable 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 2..

฿1,100 ฿1,350 ไม่รวมภาษี: ฿1,100

HDMI To FIBER Optic Extender 4K@30Hz 20KM

HDMI To FIBER Optic Extender 4K@30Hz 20KM

HDMI To Fiber Optic Extender 4K@30Hz 20KM (Local Loop Out) อ..

฿2,800 ฿2,900 ไม่รวมภาษี: ฿2,800

Gigabit IND Switch HUB 16 LAN + 2SFP (Full)

Gigabit IND Switch HUB 16 LAN + 2SFP (Full)

Gigabit Industrial Switch 16 Port + 2SFP + Power Supply Indu..

฿3,500 ฿3,900 ไม่รวมภาษี: ฿3,500

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SC

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SC

Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Gigabit PoE +..

฿2,700 ฿3,200 ไม่รวมภาษี: ฿2,700

L2 Managed Gigabit Industrial Switch 8 LAN + 2SFP

L2 Managed Gigabit Industrial Switch 8 LAN + 2SFP

Gigabit Industrial L2 WEB Manage Switch HUB 8 LAN + 2SFP สำห..

฿2,200 ฿2,600 ไม่รวมภาษี: ฿2,200

Gigabit IND Switch HUB 10 LAN + 2SFP (Full)

Gigabit IND Switch HUB 10 LAN + 2SFP (Full)

Gigabit Industrial Switch 10 Port + 2SFP + Power Supply Indu..

฿2,700 ฿2,950 ไม่รวมภาษี: ฿2,700

Gigabit IND POE Switch 4 POE + 1SFP (Full)

Gigabit IND POE Switch 4 POE + 1SFP (Full)

Gigabit InDusTRial PoE Switch 4 Port + 1SFP + Industrial Pow..

฿2,300 ฿2,450 ไม่รวมภาษี: ฿2,300

Gigabit IND POE Switch 4 POE + 2SFP (Full)

Gigabit IND POE Switch 4 POE + 2SFP (Full)

Gigabit InDusTRial PoE Switch 4 Port + 2SFP + Industrial Pow..

฿2,450 ฿2,550 ไม่รวมภาษี: ฿2,450

Power Supply Rack Media Converter 14 Slot

Power Supply Rack Media Converter 14 Slot

ชุดจ่ายไฟ หรือ Power Supply สำหรับ Rack Mount Media Converte..

฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี: ฿550

GLINK Gigabit Fiber Media BIDI 3km รุ่น GCVT-04

GLINK Gigabit Fiber Media BIDI 3km รุ่น GCVT-04

Gigabit Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น GCVT-04 สำหร..

฿580 ฿600 ไม่รวมภาษี: ฿580

Gigabit Induatrial Switch HUB 10 LAN (Full)

Gigabit Induatrial Switch HUB 10 LAN (Full)

Gigabit Industrial Switch 10 Port + Power Supply Industrial ..

฿2,500 ฿2,650 ไม่รวมภาษี: ฿2,500

POE Switch 16FE POE /100 + 2GE + 1SFP (19")

POE Switch 16FE POE /100 + 2GE + 1SFP (19")

POE Switch 16 Port 10/100Mbps + 2 Lan + 1 SFP Port Uplink Gi..

฿2,700 ฿2,900 ไม่รวมภาษี: ฿2,700

Fiber Optic ODB Box 4 Core Indoor

Fiber Optic ODB Box 4 Core Indoor

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสดุโลหะ) เป็..

฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี: ฿230

Fiber Optic ODB Box 8 Core Indoor

Fiber Optic ODB Box 8 Core Indoor

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8 Core (วัสดุโลหะ)&nbs..

฿280 ฿300 ไม่รวมภาษี: ฿280

Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65)&..

฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี: ฿190

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น