อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

GLINK Gigabit Fiber Media BIDI 3km รุ่น GCVT-04


  • แบรนด์ GLINK
  • รุ่น: GCVT-04
  • รหัส: 001384
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3249

    ฿590


  • ฿590 ไม่รวมภาษี 7%



Gigabit Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น GCVT-04 สำหรับงานระบบเนทเวิร์คและ CcTv มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด WDM จะใช้การรับส่งข้อมูลในเส้นเดียวกันโดยใช้สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ในการรับส่งข้อมูล ตัวแผงวงจรภายในใช้เป็น PCB แบบครึ่งบอร์ด เหมือนที่ขายกันทั่วไปส่วนใหญ่ซึ่งจะมีการลดอุปกรณ์ด้านไฟฟ้าบนแผงวงจรลง สามารถสลับคู่ใช้งานร่วมกันได้กับ Tplink, Netlink, Dlink, SDT หรืออุปกรณ์ SFP Module ที่ใช้ Data Fiber 1.25Gbps.

ความยาวคลื่นแสง
(A)1310
(B)1550
ระยะแสง3km
Data Rate Fiber1.25Gbps.
LAN
1 Port
LAN Speed
Gigabit
Connector FiberSC
แรงดันไฟ5V
กระแส2A


อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. Media Converter GCVT-04A = 1 ตัว
2. Media Converter GCVT-04B = 1 ตัว
3. Adapter 5V/1A = 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี
Adapter 6 เดือน

MODULE
รุ่นโมดูลแสง ไม่มีระบุ
ความเร็วโมดูลแสง 1.25Gbps
รูปแบบโมดูลแสง 1X9 (Single Fiber)
LASER CLASS 1
ระยะทำงาน 3KM
ความยาวคลื่นแสง A 1310nm
ความยาวคลื่นแสง B 1550nm
PCB BORD
รูปแบบเมนบอร์ด HALF
ชิพประมวลผล REALTEK

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Gigabit Media Converter Point To Point 4X4 Vlan

Gigabit Media Converter Point To Point 4X4 Vlan

Gigabit Fiber Media Converter Point To Point 4X4 Vlan คือตัว..

฿2,200 ฿2,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,200

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น SDT-WDM-1G-3 (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น SDT-WDM-1G-3 (3KM)

Gigabit Fiber Media Converter BIDI (WDM) 1310/1550nm แบรนด์ ..

฿850 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น 950GS-3 (แยกขาย) [3KM]

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น 950GS-3 (แยกขาย) [3KM]

Gigabit Fiber Media Converter WDM รุ่น 950GS-3 (R) ใช้แ..

฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

Gigabit Fiber Media SFP Slot รุ่น SDT-SFP-1G

Gigabit Fiber Media SFP Slot รุ่น SDT-SFP-1G

Gigabit SFP Media Converter รุ่น SDT-SFP-1G แบบ SFP Por..

฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

Gigabit Fiber Media Slot SFP + SFP Module

Gigabit Fiber Media Slot SFP + SFP Module

Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ SFP Module หรือ Mini G..

฿1,540 ฿1,690 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,540

Gigabit Fiber Media Duplex MM850 To SM1310

Gigabit Fiber Media Duplex MM850 To SM1310

1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Single Mode ..

฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

Gigabit Fiber Media SM DX รุ่น 950GS-20 (20KM)

Gigabit Fiber Media SM DX รุ่น 950GS-20 (20KM)

Gigabit Fiber Media Converter Duplex 1310 (nm) แบรนด์ OEM รุ..

฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น 950GS-20 (20KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น 950GS-20 (20KM)

Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น 950G..

฿1,250 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

GLINK 10/100M Fiber Media BIDI 20km รุ่น CVT-08

GLINK 10/100M Fiber Media BIDI 20km รุ่น CVT-08

10/100Mbps Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น CVT-08 สำ..

฿490 ฿520 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น