อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core (ตัวเล็ก)

ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core (ตัวเล็ก)

  • รุ่น: TYPE-B-12
  • รหัส: 000934
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7749 ครั้ง
    • ฿50

      ฿45


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ ตัวถาดผลิตจากพลาสติกสีครีมตัวเล็ก ตัวถาดมีขนาดบางสามารถยึดเก็บในตู้เหล็กหรือผนังต่างๆได้

    ** งานพลาสติกตัวเล็ก

    คุณสมบัติ
    - วัสดุพลาสติก
    - ขนาดความกว้าง 9 เซ็นติเมตร
    - ขนาดความยาว 14 เซ็นติเมตร
    - ขนาดความสูง 1 เซ็นติเมตร

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ S..

    ฿1,200 ฿990

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 24 Core

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 24 Core

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24 Core (spl..

    ฿160 ฿130

    ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

    ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

    อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือท..

    ฿290 ฿250

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable ..

    ฿350 ฿250

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tr..

    ฿70 ฿65

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำห..

    ฿50 ฿40

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 4 Channal / 2 Lan

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 4 Channal / 2 Lan

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone+2LAN เป็นอุปกร..

    ฿2,650 ฿2,450

    Fiber Optic VGA Extender 1080P / USB / Audio 3.5mm

    Fiber Optic VGA Extender 1080P / USB / Audio 3.5mm

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรั..

    ฿2,900 ฿2,800

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยั..

    ฿1,200 ฿990

    4 Contact Fiber Optic Converter for Access Control

    4 Contact Fiber Optic Converter for Access Control

    อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไ..

    ฿1,950 ฿1,890

    FC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    FC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว FC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿370 ฿320

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 10 ชิ้น ส..

    ฿1,550 ฿1,490

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด