อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core

  • รุ่น: TYPE-A-12
  • รหัส: 000817
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 8554 ครั้ง
  • ฿70
  • ฿65

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ตัวถาดผลิตจากพลาสติก มีขนาดบางสามารถยึดเก็บในตู้เหล็กหรือผนังต่างๆได้

คุณสมบัติ
- วัสดุพลาสติก
- ขนาดความกว้าง 10 เซ็นติเมตร
- ขนาดความยาว 16 เซ็นติเมตร
- ขนาดความสูง 1 เซ็นติเมตร

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์เป็น SC/APC คอนเนคเตอร์สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบ..

฿180 ฿150

Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีฟ้า) ชนิด Duplex (สายคู่) ..

฿20 ฿18

Ftth Terminal Box 8 Core Indoor (โลหะ)

Ftth Terminal Box 8 Core Indoor (โลหะ)

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบ..

฿300 ฿280

Sfp Module Link 1310 nm / 1.25G / LC / DX / 10KM

Sfp Module Link 1310 nm / 1.25G / LC / DX / 10KM

Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณ..

฿1,400 ฿1,200

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มี..

฿70 ฿65

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้..

฿1,150 ฿1,100

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ชนิด sc/apc, sc/upc, fc/apc, fc/upc, st/upc, st/ap..

฿550 ฿490

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector (20 ตัว)

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector (20 ตัว)

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC/APC-Duplex สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UP..

฿360 ฿340

Tags : splice, tray, core, ถาดเก็บรอยสไปรท์, Splice, Tray, Core, ไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์เสริมงานติดตั้ง


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด