จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)
  • รุ่น: 210ML
  • รหัส: 720
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5460 ครั้ง
    • ฿65
    • ฿50


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื่องจากเป็นกระปุกแบบกดปั้มออกด้านบน สามารถนำกระดาษหรือผ้าซับใช้งานได้ทันที ขนาดบรรจุ 210 มิลลิลิตร

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

    ฿35 ฿30

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเพร้อมเสียง 2 HDMI Fiber Optic Extender รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1080P) สา..

    ฿5,500 ฿5,300

    SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC 20KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC 20KM WDM

    SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ SC เป็นอุปกร..

    ฿850 ฿790

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC WDM (50 ตัว)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC WDM (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกัน..

    ฿500 ฿450

    FTTH TERMINAL BOX 4 CORE INDOOR (โลหะ)

    FTTH TERMINAL BOX 4 CORE INDOOR (โลหะ)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งา..

    ฿250 ฿230

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ชนิด sc/apc, sc/upc, fc/apc, fc/upc, st/upc, st/ap..

    ฿550 ฿490

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้..

    ฿1,150 ฿1,100

    คำค้นหา : , 210ml, กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย, (ขนาดบรรจุ, 210mL), ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, อื่นๆ

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด