satsdigital

FTTH ODB BOX 24 CORE (พลาสติกหนา)

  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: FBT-24B
  • รหัส: 000676
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7948

    • ฿490


    • ฿490 ไม่รวมภาษี 7%



    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65) รองรับจุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติจำนวน 24 คอร์ เหมาะสำหรับงานพักสายกลางแจ้ง ด้านในกล่องมีตำแหน่งยึด คอนเนคเตอร์ หรือตัวต่อสายมาให้ทั้งหมด 24 ช่องด้วยกัน มีฝาเปิดและสามารถล้อคกุญแจได้ ผลิตจากพลาสติกหนาอย่างดีงานเนียนสวยงาม

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

    FTTH Fiber Optic Wall Mount Termemal Box 4-8 Core ..

    ฿390 ฿450

    FTTH ODB BOX 2 CORE INDOOR WDM

    FTTH ODB BOX 2 CORE INDOOR WDM

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รอง..

    ฿40 ฿45

    FTTH ODB BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    FTTH ODB BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ ..

    ฿1,500 ฿1,800

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿6 ฿7

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿230 ฿260

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿190

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE / 2LAN

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE / 2LAN

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone+2LAN เป็นอุปกร..

    ฿2,450 ฿2,650

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿10 ฿15

    SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

    SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

    SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเ..

    ฿690 ฿750

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿25 ฿30

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

    ฿190 ฿220

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25

    Tags : ftth, core, , , FTTH, CORE, (พลาสติกหนา), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ODB กล่องพักสาย

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด