satsdigital

CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: CS-24C-L
  • รหัส: 000697
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6864

    • ฿450


    • ฿450 ไม่รวมภาษี 7%



    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟติก หรือจุดสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 24 Core หรือ 12 Core 2 เส้น 

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Closure 24 Core = 1 ตัว
    2. สลิปสไปรท์ 3mm = 24 ชิ้น
    3. เหล็กยึด = 2 อัน
    4. กาวสำหรับอุดรอย = 2 ชิ้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    CLOSURE SPLICE 12 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 12 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿350 ฿450

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR (D)

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR (D)

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) อย่างด..

    ฿550 ฿590

    CLOSURE SPLICE DOME 48 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE DOME 48 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 48 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุป..

    ฿590 ฿750

    CLOSURE SPLICE SQUARE 12 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE SQUARE 12 CORE OUTDOOR

    Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เ..

    ฿400 ฿450

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก FC เป็น SC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก FC เป็น SC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿9 ฿10

    SNAP IN PLATE 6SC GREEN DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC GREEN DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿220 ฿290

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสาย..

    ฿15 ฿20

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 2 RCA

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 2 RCA

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง ผ่านสายไ..

    ฿1,350 ฿1,450

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿6 ฿7

    Tags : closure, splice, core, outdoor, , , CLOSURE, SPLICE, CORE, OUTDOOR, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ODB กล่องพักสาย

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด