satsdigital

FTTH ODB BOX 1-2 CORE INDOOR

  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: TB-1/2F-IN
  • รหัส: 000171
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 3620

    • ฿45


    • ฿45 ไม่รวมภาษี 7%



    Ftth Terminal Box 1-2 Core Indoor กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับตัวต่อแบบ SC WDM สำหรับ 1 Core หรือ LC Duplex สำหรับ 2 Core จำนวน 1 ตัว สำหรับกรณีที่เดินสายชนิดภายนอกมีสลิงเข้ามาภายในบ้าน เมื่อเรานำหัวคอนเนคเตอร์นั้นๆเสียบกับ Media converter หรือเร้าเตอร์โดยตรงปัญหาทีพบเจอคือจะสามารถจัดเก็บสายได้ยากเนื่องจากสายมีขนาดแข็งสุ่มเสี่ยงต่อการหักอีกด้วยเพราะฉะนั้นกล่องพักสายตัวนี้จะช่วยแก้ปัญหาดังกล่าวได้โดยการต่อด้วยสาย Patch Cord ซึ่งสายจะนิ่มกว่าให้ตัวได้ดีกว่า

    ขนาดสินค้า กxยxส (8.5cmx11.5cmx2.3cm)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

    FTTH Fiber Optic Wall Mount Termemal Box 4-8 Core ..

    ฿390 ฿450

    FTTH ODB BOX 2 CORE INDOOR WDM

    FTTH ODB BOX 2 CORE INDOOR WDM

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รอง..

    ฿40 ฿45

    FTTH ODB BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    FTTH ODB BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ ..

    ฿1,500 ฿1,800

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 2U 48/96 CORE

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 2U 48/96 CORE

    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 2U / 19 นิ้ว / 4..

    ฿1,350 ฿1,650

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,350 ฿1,400

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400

    FIBER CLAVER รุ่น AUA-X0

    FIBER CLAVER รุ่น AUA-X0

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,250 ฿1,350

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25

    FIBER OPTIC SC/UPC WDM CONNECTOR (50 ตัว)

    FIBER OPTIC SC/UPC WDM CONNECTOR (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿450 ฿500

    Fiber Optic SC To FC WDM Connector (โลหะ)

    Fiber Optic SC To FC WDM Connector (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿17 ฿20

    Fiber Optic SC To FC WDM Connector

    Fiber Optic SC To FC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿15 ฿20

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fu..

    ฿90 ฿100

    Tags : ftth, core, indoor, , , FTTH, CORE, INDOOR, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ODB กล่องพักสาย

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด