satsdigital

CLOSURE SPLICE 12 CORE OUTDOOR

  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: CS-12C
  • รหัส: 000695
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 12620

    • ฿350


    • ฿350 ไม่รวมภาษี 7%



    Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟติก หรือจุดสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 12 Core หรือ 6 Core 2 เส้น 

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Closure 12 Core = 1 ตัว
    2. เหล็กยึด = 2 อัน
    3. กาวสำหรับอุดรอย = 2 ชิ้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR (D)

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR (D)

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) อย่างด..

    ฿550 ฿590

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿450 ฿550

    CLOSURE SPLICE DOME 48 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE DOME 48 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 48 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุป..

    ฿590 ฿750

    CLOSURE SPLICE SQUARE 12 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE SQUARE 12 CORE OUTDOOR

    Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เ..

    ฿400 ฿450

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290

    SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

    SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

    SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเ..

    ฿690 ฿750

    FIBER OPTIC ST WDM CONNECTOR

    FIBER OPTIC ST WDM CONNECTOR

    ตัวต่อกลางหัว ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบ..

    ฿15 ฿20

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดู..

    ฿450 ฿490

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿9 ฿10

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2012A

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2012A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U Link 2 Snap IN ยี่ห้..

    ฿1,950 ฿2,290

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400

    Tags : closure, splice, core, outdoor, , , CLOSURE, SPLICE, CORE, OUTDOOR, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ODB กล่องพักสาย

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด