อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Closure Splice Fiber Optic 12 Core Outdoor

Closure Splice Fiber Optic 12 Core Outdoor
  • รุ่น: CS-12C
  • รหัส: 000695
  • สถานะ: สินค้าหมด
เข้าชม: 10106 ครั้ง
  • ฿450
  • ฿350

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟติก หรือจุดสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 12 Core หรือ 6 Core 2 เส้น ตัวอุปกรณ์ผลิตด้วยวัสดุ PE อย่างดี  (ขนาด  13.7x32x6 ซม.)

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Closure 12 Core = 1 ตัว
2. เหล็กยึด = 2 อัน
3. กาวขี้หมาสำหรับอุดรอย = 2 ชิ้น

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module ..

฿1,200 ฿990

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (ชุดกระเป๋าดำ)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (ชุดกระเป๋าดำ)

ชุดเข้าหัวคอนเนคเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx เหมาะสำหรับงาน..

฿2,100 ฿1,990

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลา..

฿170 ฿150

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  รุ่น CFS-2, 2 รู ใช้สำหรับปอกสา..

฿200 ฿190

ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาด ความยาว 10 นิ้ว สำหรับงา..

฿29 ฿28

Ftth Terminal Box 12 Core Outdoor (พลาสติกหนา)

Ftth Terminal Box 12 Core Outdoor (พลาสติกหนา)

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65) ..

฿450 ฿390

กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับสาย 2 Core

กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับสาย 2 Core

กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องก..

฿10 ฿9

SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับติดตั้งเข้า..

฿250 ฿200

คำค้นหา : closure, splice, fiber, optic, core, outdoor, , Closure, Splice, Fiber, Optic, Core, Outdoor, ไฟเบอร์ออฟติก, Closure & Box


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด