อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

  • รุ่น: 3MMX6CM
  • รหัส: 000707
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7730 ครั้ง
    • ฿100

      ฿90


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fusion Protection Splice Sleeve) คืออุปกรณ์ที่ใช้สวมเพื่อป้องการสายไฟเบอร์ออฟติกหลังจากที่ทำการสไปรท์ด้วยเครื่อง เนื่องจากเส้นแก้วที่ทำการสไปรท์นั้นจะไท่ทีชั้นสำหรับปกป้องแล้ว จึงต้องใช้เจ้าอุปกรณ์ตัวนี้เป็นตัวปกป้องแทน ตัวอุปกรณ์มัขนาดรูที่ 3 มิลลิเมตร และมีขนาดความยาวที่ 6 เซ็นติเมตร

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿950 ฿750

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ Ko..

    ฿1,750 ฿1,650

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% เอทิลแอลกอฮอล์ 99% สำหรับเช..

    ฿250 ฿220

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติ..

    ฿1,150 ฿1,100

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 60mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 60mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างด..

    ฿35 ฿30

    Blank Snap Plate Link รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

    Blank Snap Plate Link รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-..

    ฿110 ฿65

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง  (30 ชิ้น/ถุง)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง (30 ชิ้น/ถุง)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

    ฿30 ฿20

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider..

    ฿20 ฿10

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (10mW)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ..

    ฿1,850 ฿1,790

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น ..

    ฿60 ฿50

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท (Metal Name Plate) หรือแผ่นอลูม..

    ฿8 ฿7

    OTDR Launch Cable Box SC/APC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box SC/APC (1KM)

    Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Sing..

    ฿3,000 ฿2,800

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด