จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 150 เมตร + Media Duplex Gigabit

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 150 เมตร + Media Duplex Gigabit
  • รุ่น: 150-2C-G-DX
  • รหัส: 000697
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 4923
    • ฿2,050
    • ฿2,000


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core ความยาว 150 เมตร มาพร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Dual Fiber หรือ Duplex เหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ตอย่างมาก เนื่องจากการลิ้งข้อมูลเป็นแบบคู่ การรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก จะใช้การรับและส่งข้อมูลคนละเส้นกัน ซึ่งการจราจรด้านเครื่องข่ายจะเปรียบได้กับถนนรถวิ่ง ถ้ามีการจราจรหนาแน่นมาก ถนน 2 เลน ก็จะระบายความหนาแน่นได้ดีกว่านั่นเองครับ

    ** มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. สายไฟเบอร์ออฟติก 2C, 150 เมตร มีสลิง 1 มั้วน
    2. Media Converter Gigabit Duplex = 2 ตัว
    3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 350 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core ขายพร้อมมีเดียคอนเวอร..

    ฿2,750 ฿2,700

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

    ฿2,550 ฿2,500

    เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

    เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

    เม็ดเชื่อมสายแลนหรือสายโทรศัพท์ ชนิดมีเจลสำหรับเคลือบพื้นผิวภายในเม็ด เป็นอุปกรณ์สำหรับงานต่อสายแลนไ..

    ฿310 ฿280

    OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

    OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

    เครื่องมือวัดค่าแสง Optical Power Meter ขายพร้อม VFL-1mW หรือปากกาเทสเเสง เป็นเครื่องมือสำหรับทดสอบส..

    ฿1,250 ฿1,050

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE 250 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE 250 เมตร + Media Duplex Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 250 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core มาพร้อมมีเดีย..

    ฿2,350 ฿2,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex 10/100M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex 10/100M

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2Core พร้อมมีเดียคอน..

    ฿2,250 ฿2,200

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

    PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 อ..

    ฿420 ฿390

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (1.8 เมตร)

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (1.8 เมตร)

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ความยาว 1.8 เมตร เป็นสายถักหุ้ม 2 ชั้น รองรับสัญญาณ Full hd 10..

    ฿150 ฿130

    ขาแขวนทีวีติดผนัง รองรับทีวีขนาด 32-65 นิ้ว

    ขาแขวนทีวีติดผนัง รองรับทีวีขนาด 32-65 นิ้ว

    ขาแขวนทีวีติดผนัง สำหรับติดผนังใช้กับ LCD, LED, PLASMA ขนาด 32-65 นิ้ว (ปรับส่ายซ้าย-ขวา, ยืดเข้า-ออ..

    ฿1,150 ฿990

    Tags : media, , owire, duplex, gigabit, ftth, สายไฟเบอร์ออฟติก, Owire, Media, Duplex, Gigabit, ftth 2c + media /1000, โปรโมชั่น (ซื้อคู่)

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด