อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Ftth Drop 2 Core Owire 100 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 100 เมตร + Media Duplex Gigabit
  • รุ่น: 100-2C-G-DX
  • รหัส: 000730
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 6592 ครั้ง
  • ฿1,900
  • ฿1,850

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 100 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex เหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ตอย่างมาก เนื่องจากการลิ้งข้อมูลเป็นแบบคู่ การรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก จะใช้การรับและส่งข้อมูลคนละเส้นกัน ซึ่งการจราจรด้านเครื่องข่ายจะเปรียบได้กับถนนรถวิ่ง ถ้ามีการจราจรหนาแน่นมาก ถนน 2 เลน ก็จะระบายความหนาแน่นได้ดีกว่านั่นเองครับ

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. สายไฟเบอร์ออฟติก 2C, 100 เมตร มีสลิง = 1 มั้วน
2. SDT Media Converter Gigabit DX = 2 ตัว
3. Adapter 5V/1A = 2 ตัว

มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี
อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM 10/100M

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,550 ฿1,400

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% 1 ลิตร + กระดาษ 1 กล่อง 280 ชิ้น

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% 1 ลิตร + กระดาษ 1 กล่อง 280 ชิ้น

ชุดอุปกรณ์สำหรับทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ก่อนทำการเข้าหัว หรือสไปรท์สาย สินค้าจัดชุดเป็นคู่ราคาปร..

฿350 ฿320

Ftth Drop 2 Core Owire 250 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 250 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 250 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,350 ฿2,300

Ftth Drop 2 Core Owire 250 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 250 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 250 เมตร พร้อม Media Converter 10/10..

฿2,050 ฿1,950

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเ..

฿1,800 ฿1,600

Ftth Drop 2 Core Owire 200 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 200 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 200 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,200 ฿2,150

Ftth Drop 2 Core Owire 150 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 150 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 150 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,050 ฿2,000

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 350 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,750 ฿2,700


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด