จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UF-2013A
  • รหัส: 743
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5517 ครั้ง
    • ฿2,390
    • ฿2,150


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    FIBER OPTIC RACK MOUNT DRAWER TYPE 3 SNAP IN ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2013A แบบรางสไลด์ลูกปืน คืออุปกรณ์สำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก, รอยสไปรท์, ยึด Adapter คอนเนคเตอร์ต่างๆ และป้องกันรอยสไปร์ทหรือรอยต่อสายได้เป็นอย่างดี สามารถยึดเข้ากับตู้แร็คตามมาตรฐานได้อย่างลงตัว

    ** ใช้กับตู้แร็คความลึก 50 เซ็นติเมตรขึ้นไป

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166SM 3SC DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166SM 3SC DX SM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core หรือ Fiber Optic 2..

    ฿290 ฿200

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 8 PHONE+2 LAN 10/100M

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 8 PHONE+2 LAN 10/100M

    FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญาณอินเตอร์เน็ต ..

    ฿3,500 ฿3,300

    เครื่องมือวัดสัญญาณแสง พร้อมตรวจสอบทิศทาง Optical Fiber Identifier

    เครื่องมือวัดสัญญาณแสง พร้อมตรวจสอบทิศทาง Optical Fiber Identifier

    Optical Fiber Identifier หรือเรียกสั้นๆว่า Fiber Iden คือเครื่องมือสำหรับตรวจวัดค่าแสง พร้อมบอกทิศทา..

    ฿5,200 ฿4,900

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

    ฿32 ฿30

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) มีช่องเสียบ Usb สำหรับเมาส์หรือค..

    ฿3,990 ฿3,800

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีฟ้า) กรณีต่อกลางสาย 2 เส้น..

    ฿15 ฿10

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ขายยกแพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2...

    ฿280 ฿250

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

    ฿25 ฿20

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด