จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ
  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: M-PALTE
  • รหัส: 001140
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7057

    • ฿7


    • ฿7 ไม่รวมภาษี 7%



    แผ่นอลูมิเนียมเพลท (Metal Name Plate) หรือแผ่นอลูมิเนียมที่ใช้ติดกับสายไฟ, ตู้ไฟ สายสัญญาณต่างๆ หรือสายไฟเบอร์ออฟติก รวมถึงกล่องพักสายต่างๆเพื่อระบุตำแหน่งสาย ให้เข้าใจง่าย รองรับการติดตั้งร่วมกับอุปกรณ์ภายนอกอาคาร เนื่องจากวัสดุผลิดจากอลูมิเนียม ขนาดแผ่นเพลท กว้าง 60 มิลลิเมตร ยาว 20 มิลลิเมตร หนา 0.5 มิลลิเมตร

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tr..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (3 ชิ้น)

    เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (3 ชิ้น)

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปก..

    ฿550 ฿600 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 10 ชิ้น ส..

    ฿1,490 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10m..

    ฿1,490 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ส..

    ฿590 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/A..

    ฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์อ..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PON POWER METER COMPTYCO รุ่น AUA-310U

    PON POWER METER COMPTYCO รุ่น AUA-310U

    Optical PON Power Meter ยี่ห้อ COMPTYCO รุ่น AUA-3..

    ฿3,200 ฿3,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,200

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยั..

    ฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาด ความยาว 10 นิ้..

    ฿30 ฿32 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชี..

    ฿2,800 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (VFL10 mw.)

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (VFL10 mw.)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ..

    ฿1,450 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

    Tags : , แผ่นอลูมิเนียมเพลท, สำหรับติดป้ายระบุชื่อ, เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์เสริม

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น