จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: OW-500M-4C-F
  • รหัส: 000917
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4850

    • ฿1,850


    • ฿1,850 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ Owire มั้วน 500 เมตร เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) เป็นวัสดุที่ไม่ลุกลามไฟและไม่มีควันพิษ อีกทั้งยังทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่งไม่เป็นสนิม (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Core) เป็นสเปค G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสายเวลาติดตั้ง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์รับส่งข้อมูลที่ใช้ค่าแสง 1310-1625nm (Single Mode) ทุกชนิด


    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์4F/4C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาว500 เมตร

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1KM (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1KM (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

    ฿4,500 ฿4,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,500

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,400 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,400

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿3,300 ฿3,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,850 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิ..

    ฿6,300 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    PIGTAIL MM LC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM LC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ย..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿200 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบ..

    ฿900 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    Owire สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) ..

    ฿4,700 ฿4,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,700

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    Tags : owire, , , สายไฟเบอร์ออฟติก, OWIRE, สายไฟเบอร์ออฟติก, สายม้วนมีสลิง 4C

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น