อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-4-500M
  • รหัส: 000917
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3084 ครั้ง
    • ฿1,950

      ฿1,850


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ Owire มั้วน 500 เมตร เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) เป็นวัสดุที่ไม่ลุกลามไฟและไม่มีควันพิษ อีกทั้งยังทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่งไม่เป็นสนิม (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Core) เป็นสเปค G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสายเวลาติดตั้ง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์รับส่งข้อมูลที่ใช้ค่าแสง 1310-1625nm (Single Mode) ทุกชนิด


    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์4F/4C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาว500 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.5 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,400 ฿2,300

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (5M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (5M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์..

    ฿190 ฿170

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,250 ฿1,150

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 2000 เมตร ชนิด Single Mode..

    ฿6,900 ฿6,300

    Patch Cord Fiber MM OM3 Owire ST-SC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM3 Owire ST-SC DX (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿130 ฿120

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-LC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-LC DX (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

    ฿130 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-SC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-SC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single M..

    ฿850 ฿800

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (5M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿110 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Sing..

    ฿520 ฿450

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire ST-ST DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire ST-ST DX (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด&nb..

    ฿130 ฿120

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire LC-LC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire LC-LC DX (3M)

    สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode ร..

    ฿130 ฿120

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด