อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: OW-500M-4C-F
  • รหัส: 000917
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6231

    ฿1,550


  • ฿1,550 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ Owire มั้วน 500 เมตร เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงแบบฟั่นเกลียว (stranded) ตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) เป็นวัสดุที่ไม่ลุกลามไฟและไม่มีควันพิษ อีกทั้งยังทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่งไม่เป็นสนิม (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Core) เป็นสเปค G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสายเวลาติดตั้ง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์รับส่งข้อมูลที่ใช้ค่าแสง 1310-1625nm (Single Mode) ทุกชนิด


ชนิดสายSM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบฟั่นเกลียว (stranded)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์4F/4C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาว500 เมตร

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 1KM รุ่น UFH9524

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 1KM รุ่น UFH9524

สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4 Core ความ..

฿4,500 ฿4,900 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿4,500

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ Owir..

฿1,350 ฿1,650 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,350

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ Owir..

฿1,150 ฿1,450 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,150

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FTTH DROP CA..

฿40 ฿50 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿40

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ควา..

฿2,900 ฿3,300 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,900

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ Owir..

฿1,550 ฿1,850 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,550

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม FTTH Round Stranded Drop Cable 4 Cor..

฿4,300 ฿4,500 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿4,300

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 700 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 700 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ OWIR..

฿2,200 ฿2,400 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,200

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2C 300M รุ่น UFH9522-3

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2C 300M รุ่น UFH9522-3

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522..

฿1,350 ฿1,450 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,350

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Single Mode (9/..

฿1,200 ฿1,350 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,200

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น