อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

1.25G Fiber Switch SC 16 Port + 2LAN/1000 (B)


  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: 10016F2E
  • รหัส: 001033
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8576

    ฿5,900


  • ฿5,900 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



1.25G Fiber Switch SC WDM 16 Port + 2GE เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิด ลักษณะอุปกรณ์ต้นทางจะเป็น Switch HUB Fiber แบบ 1 Core ต่อ 1 ช่อง (WDM) โมดูลแสง B (1550nm) จำนวน 16 ช่อง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกฝั่งปลายทางที่ใช้ค่าแสง 1310nm (Data Rate 1.25G) เช่น Gigabit Fiber Media Converter 1310nm (A) หรือ Sfp Module 1.25G 1310nm และอุปกรณ์อื่นๆที่มีค่าแสงและ Data Rate Fiber เหมือนกัน คือ 1.25Gbps.

** ลูกค้าสามารถเลือกซื้ออุปกรณ์ที่เป็นตัวต้นทางพร้อมตัวรับส่งปลายทางไปก่อนได้บางส่วน ตามแต่เลือก อนาคตสามารถเพิ่มเติมตัว A ได้ตามต้องการหากต้องใช้งานจุดเพิ่ม
** ไม่รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ปลายทาง 1310nm ที่ใช้ Data Rate 155Mbps. (เช่น Media Converter 10/100Mbps, SFP Module 155Mbps.)
** รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode เท่านั้น!


ความยาวคลื่นแสง1550nm (B)
รองรับระยะทาง3km : Port
LAN2 Port
LAN SPEEDGigabit
Data Rate Fiber1.25Gbps
ชนิดหัวSC
แหล่งจ่ายไฟภายในINPUT 220VAC
อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา
ขนาดกว้าง 19 นิ้ว / ลึก 5.5 นิ้ว / สูง 1.75 นิ้ว

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Fiber Switch 16 Port Gigabit WDM (B) = 1 ตัว
2. สายไฟ AC = 1 เส้น

รับประกัน 1  ปิ

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

10/100 Fiber SC BIDI 20km 8 Port + 2G (B)

10/100 Fiber SC BIDI 20km 8 Port + 2G (B)

10/100M Fiber Switch SC 1550nm WDM 8 Port + 2GE เหมาะกับงานเ..

฿2,300 ฿2,500 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,300

1.25G Fiber Switch SC 8 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC 8 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC WDM 8 Port + 2GE เหมาะกับงานเชื่อมลิ้ง..

฿2,800 ฿3,200 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,800

1.25G Fiber Switch SC 4 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC 4 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC WDM 4 Port + 2GE เหมาะกับงานระบบเรือข่..

฿2,200 ฿2,400 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,200

1.25G Fiber Switch SC 24 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC 24 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC WDM 24 Port + 2GE เหมาะกับงานเชื่อมลิ้..

฿6,500 ฿6,900 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿6,500

Gigabit Industrial Switch HUB 10 LAN

Gigabit Industrial Switch HUB 10 LAN

Gigabit Switch 8 Port Industrial Grade + 2 Lan Gigabit Uplin..

฿1,600 ฿2,050 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,600

Gigabit Industrial Switch HUB 10 LAN + 2SFP

Gigabit Industrial Switch HUB 10 LAN + 2SFP

Gigabit Switch HUB Industria Grade 10 Port + Uplink 2SF..

฿1,800 ฿2,250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,800

1.25G Fiber Switch SFP 4 Port + 2GE

1.25G Fiber Switch SFP 4 Port + 2GE

1.25Gbps Fiber Switch SFP 4 Port + 2GE สำหรับการใช้งานที่หลา..

฿1,590 ฿1,650 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,590

1.25G Fiber Switch SFP 24 Port + 2LAN/1000

1.25G Fiber Switch SFP 24 Port + 2LAN/1000

1.25G Fiber Switch SFP 24 Port + 2GE สำหรับการใช้งานที่หลากห..

฿5,900 ฿6,500 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿5,900

10/100 Industrial Switch HUB 5 LAN

10/100 Industrial Switch HUB 5 LAN

Switch HUB Industria Grade 5 Port  ความเร็วแลน 10/..

฿850 ฿1,200 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿850

DAHUA Gigabit Switch HUB 16 LAN รุ่น S3000C-16GT

DAHUA Gigabit Switch HUB 16 LAN รุ่น S3000C-16GT

Gigabit Switch HUB 16 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-16GT เป็นอุป..

฿2,500 ฿2,650 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,500

L2 Managed Gigabit Industrial Switch 8 LAN + 2SFP

L2 Managed Gigabit Industrial Switch 8 LAN + 2SFP

Gigabit Industrial L2 WEB Manage Switch HUB 8 LAN + 2SFP สำห..

฿2,200 ฿2,600 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,200

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น