satsdigital

สินค้าทั้งหมด

 GIGABIT INDUSTRIAL POE 8 PORT+2GE+2SC IND Power

GIGABIT INDUSTRIAL POE 8 PORT+2GE+2SC IND Power

InDusTRial PoE Switch 8 Port + 2GE + 2SC WDM Modul..

฿3,500 ฿3,900

 GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2GE+1SFP

GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2GE+1SFP

Gigabit InDustrial PoE Switch 8 Port + 2Lan + 1SFP..

฿2,350 ฿2,550

 GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 16 PORT + 2SFP

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 16 PORT + 2SFP

Gigabit Switch HUB Industria Grade 16 Port + ..

฿3,900 ฿4,500

 NVR Dahua 4Ch รุ่น DHI-NVR4104HS-4KS2

NVR Dahua 4Ch รุ่น DHI-NVR4104HS-4KS2

เครื่องบันทึกภาพ NVR DAHUA 4CH รุ่น DHI-NVR41..

฿3,200 ฿3,500

 NVR Dahua 8Ch รุ่น DHI-NVR4108HS-4KS2

NVR Dahua 8Ch รุ่น DHI-NVR4108HS-4KS2

เครื่องบันทึกภาพ NVR Dahua 8Ch รุ่น DHI-NVR41..

฿3,800 ฿3,900

1.25G SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

1.25G SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลา..

฿1,800 ฿1,950

1.25G SWITCH SFP 8 PORT  + 1GE

1.25G SWITCH SFP 8 PORT + 1GE

Switch SFP 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายม..

฿2,150 ฿2,450

10/100M POE SPLITTER 48V TO 12V

10/100M POE SPLITTER 48V TO 12V

PoE Splitter 48v To 12v ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-..

฿120 ฿130

10/100M POE SWITCH 12 PORT + 2ET

10/100M POE SWITCH 12 PORT + 2ET

Fast Ethernet POE Switch 12 Port ความเร็ว 10/..

฿1,600 ฿1,750

10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE

10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE

POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-..

฿2,900 ฿3,000

10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE + 1SFP

10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE + 1SFP

POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-..

฿3,100 ฿3,250

10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE + 1SFP (Small)

10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE + 1SFP (Small)

PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE + 1SFP (Small) มี..

฿2,700 ฿2,800

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2GE (Small)

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2GE (Small)

PoE Switch CcTv 16 Port ความเร็ว 10/100 Mbps มีพอร..

฿2,500 ฿2,800

10/100M POE SWITCH 4 PORT + 2ET

10/100M POE SWITCH 4 PORT + 2ET

POE Switch 4 Port 48V 10/100 Mbps. รุ่น ET-PO..

฿850 ฿900

10/100M POE SWITCH 8 PORT + 2GE

10/100M POE SWITCH 8 PORT + 2GE

POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V รุ่น POE-1008-2G คว..

฿1,200 ฿1,250

10/100M POE SWITCH DAHUA 4 PORT + 2ET

10/100M POE SWITCH DAHUA 4 PORT + 2ET

POE Switch 4 Port 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-..

฿1,390 ฿1,450

10/100M Switch 5 Port D-Link รุ่น DES-1005C

10/100M Switch 5 Port D-Link รุ่น DES-1005C

Switch HUB 5 Port ยี่ห้อ D-Link รุ่น DES-1005..

฿320 ฿350

Active Hdmi Splitter 1X2 Glink รุ่น GLSP-012 เวอร์ชั่น 1.4

Active Hdmi Splitter 1X2 Glink รุ่น GLSP-012 เวอร์ชั่น 1.4

Active HDMI Splitter 1X2 Glink รุ่น GLSP-012 ..

฿330 ฿350

Active Hdmi Splitter 1X4 Glink รุ่น GLSP-013 เวอร์ชั่น 1.4

Active Hdmi Splitter 1X4 Glink รุ่น GLSP-013 เวอร์ชั่น 1.4

Active HDMI Splitter 1X4 Glink รุ่น GLSP-013 ..

฿450 ฿480

Active Hdmi Splitter 1X4 เวอร์ชั่น 1.4

Active Hdmi Splitter 1X4 เวอร์ชั่น 1.4

Active HDMI Splitter 1X4 เหมาะสำหรับใช้ในการแ..

฿650 ฿690

Active VGA Splitter 1X4

Active VGA Splitter 1X4

Active VGA Splitter 1X4 Port เป็นอุปกรณ์สำหรับใช้ใ..

฿350 ฿420

Adapter 12V/1A DVE รุ่น DSA-12PFA 12W

Adapter 12V/1A DVE รุ่น DSA-12PFA 12W

Adapter 12V/1A ยี่ห้อ DVE รูปแบบวงจร Switching+IC ..

฿120 ฿150

Adapter 12V/2A DVE รุ่น DSA-24PFD 24W

Adapter 12V/2A DVE รุ่น DSA-24PFD 24W

Adapter 12V/2A ยี่ห้อ DVE รูปแบบวงจร Switchin..

฿140 ฿150

Adapter 12V/2A XJ รุ่น 1220 24W

Adapter 12V/2A XJ รุ่น 1220 24W

Adapter 12V/2A ยี่ห้อ XJ รุ่น 1220 หรือ อุปกร..

฿140 ฿150

Adapter 12V/5A XJ รุ่น 1250 60W

Adapter 12V/5A XJ รุ่น 1250 60W

Switching Adapter 12V/5A (60W) ยี่ห้อ XJ รุ่น 1250..

฿220 ฿290

Adapter 24V/2A XJ รุ่น YU2402 48W

Adapter 24V/2A XJ รุ่น YU2402 48W

Adapter Switching 24V/2A ยี่ห้อ XJ รุ่น YU2402 48W..

฿220 ฿250

Adapter 52V/2.3A XJ รุ่น YU52023 120W

Adapter 52V/2.3A XJ รุ่น YU52023 120W

Adapter Switching 52V/2.3A ยี่ห้อ XJ รุ่น YU52023 ..

฿450 ฿480

Adapter 53V/1.8A สำหรับ PoE Dahua 8 Port

Adapter 53V/1.8A สำหรับ PoE Dahua 8 Port

Adapter 53V/1.812A ยี่ห้อ Dahua รุ่น ADS-110D..

฿750 ฿790

Adapter 5V/5A Delta รุ่น EADP-25NB 25W

Adapter 5V/5A Delta รุ่น EADP-25NB 25W

Switching Adapter ยี่ห้อ Delta รุ่น EADP-25NB เป็น..

฿350 ฿390

CaT5E RJ45 LOCKING PLUG BOOT (10 ชิ้น)

CaT5E RJ45 LOCKING PLUG BOOT (10 ชิ้น)

Plug Boot (Modula Plug Boot for CAT5E RJ45) ห..

฿40 ฿50

Connector Rj45 Cat6 Slim Link รุ่น US-1006SL

Connector Rj45 Cat6 Slim Link รุ่น US-1006SL

Connector Rj45 Cat6 Slim Link รุ่น US-1006SL สำหรั..

฿55 ฿60

Face Plate 2 Port With Shutter Link รุ่น US-2122A

Face Plate 2 Port With Shutter Link รุ่น US-2122A

Face Plate 2 Port With Shutter ยี่ห้อ Link รุ่น US..

฿35 ฿38

FAST CONNECTOR SC/APC รุ่น 601

FAST CONNECTOR SC/APC รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

฿25 ฿30

FBT Coupler 1X2 FC/APC ABS Type (70:30)

FBT Coupler 1X2 FC/APC ABS Type (70:30)

FBT Coupler 1X2 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรับ..

฿350 ฿380

FC/UPC Fast Connector รุ่น 556

FC/UPC Fast Connector รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลา..

฿27 ฿30

FC/UPC Fast Connector รุ่น 556 (10)

FC/UPC Fast Connector รุ่น 556 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

฿250 ฿280

แสดง 1 - 36 จาก 759 รายการ (22)

สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

ชื่อ
อีเมล
รายละเอียด