จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

AUDIO TO FIBER EXTENDER 2 RCA 20KM WDM

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-2ZA
  • รหัส: 001059
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5939 ครั้ง
    • ฿1,450
    • ฿1,250


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง (MONO) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสียบสัญญาณเสียงแบบ Jack Rca สำหรับผู้ที่ต้องการส่งสัญญาณเสียงระยะไกล ไปในที่ต่างๆ การใช้ตัวแปลงแบบไฟเบอร์ออฟติกนั้นจะมีข้อดีในเรื่องของสัญาณไม่ดรอป และไม่มีสัญญาณรบกวน เช่นงานเสียงตามสาย หรืองานที่ใกล้เคียงกัน การทำงานของอุปกรณ์แต่ละช่องเสียบ จะแยกกันลักษณะคู่ใครคู่มัน เพียงแค่เสียบใช้งานต้นทางและปลายทางให้ถูกคู่เป็นอันใช้ได้ครับ

    ET-2ZA
    ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
    รองรับระยะทาง20KM
    ช่องเสียบ Jack Rca ตัวส่ง2 ช่อง (แดง)
    ช่องเสียบ Jack Rca ตัวรับ
    2 ช่อง (ขาว)
    ความเร็วในการรับส่งข้อมูล1.25GHz
    ชนิดหัวไฟเบอร์ออฟติกSC
    แรงดันไฟฟ้าที่ใช้5VDC
    กระแสไฟฟ้าที่ใช้2A
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. AUDIO TO FIBER 2RCA = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A  = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [MM]

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [MM]

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็นสายไฟเบอร์แบบ Multi-mode สำหรับหัวไฟเบอ..

    ฿25 ฿20

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) ความแม่นยำสูง สำหรับงานสไปรท์สายไฟเบอร..

    ฿2,100 ฿2,050

    SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากั..

    ฿250 ฿200

    PCM DIGITAL VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    PCM DIGITAL VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล โดยช่องสัญญาณของโทรศัพท์มีมาให้ 2 ช่องด้..

    ฿1,800 ฿1,650

    CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422, RS232 (3 iN 1) อย่างละ 1 ชุด ผ่านสายไฟ..

    ฿1,650 ฿1,550

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 4 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 4 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FTTH DROP CABLE) ชนิด 4 คอร์ ความยาวสายออกจากตั..

    ฿50 ฿40

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีเขียว) ชนิด DUPLEX (สายคู่..

    ฿30 ฿25

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว) คืออุปกรณ์เสริมสำหรับติดตั้งเข้..

    ฿60 ฿50

    คำค้นหา : audio, fiber, extender, 20km, , hdmi, AUDIO, ไฟเบอร์ออฟติก, hdmi & audio ex

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด