จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

DRY CONTACT 4 CHANNAL TO FIBER OPTIC

  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: T/R4ZK
  • รหัส: 000915
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8044

    • ฿1,550


    • ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7%



    Dry Contact 4 Channal To Fiber Optic (24V Contact MAX) อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล เช่น Access Control , Fire Alarm, PIR, สัญญาณควบคุมจราจร หรือสัญญาณคำสั่งอื่นๆที่มีลักษณะคล้ายกัน โดยอุปกรณ์ Fiber Optic Control switch จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (BRIGED) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูง รองรับคำสั่งคู่สายเข้าและออก 4 ชุดด้วยกัน

    พอร์ทรับส่งคำสัง
    ตัวส่ง 4 คู่ / ตัวรับ 4 คู่
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    SC
    รองรับระยะทาง
    20 กิโลเมตร
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศาเซลเซียส
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Dry Contact To Fiber 4 Channal A/B = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    DRY CONTACT 8 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    DRY CONTACT 8 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    Dry Contact 8 Channal To Fiber Optic (24V Contact ..

    ฿1,950 ฿2,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,950

    DRY CONTACT 2 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    DRY CONTACT 2 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    Dry Contact 2 Channal To Fiber Optic (24V Contact ..

    ฿1,200 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿9 ฿10 ไม่รวมภาษี 7% ฿9

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [7M]

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [7M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿1,050 ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

    FIBER CLEAVER รุ่น SKL-S2

    FIBER CLEAVER รุ่น SKL-S2

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 2U 48/96 CORE

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 2U 48/96 CORE

    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 2U / 19 นิ้ว / 4..

    ฿1,350 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    FTTH ODB BOX 8-16 CORE INDOOR

    FTTH ODB BOX 8-16 CORE INDOOR

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8-16 Core (ว..

    ฿280 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

    ฿13 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿13

    ODF RACK MOUNT 1U 12/24 CORE

    ODF RACK MOUNT 1U 12/24 CORE

    ODF Terminal 12/24 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกร..

    ฿750 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type 1-6 Core

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type 1-6 Core

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือส..

    ฿40 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿65 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿200 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    Tags : contact, channal, fiber, optic, , modem, CONTACT, CHANNAL, FIBER, OPTIC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, F.O. MODEM

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น