จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880GIS-3-1/2
  • รหัส: 001201
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 1192
    • ฿1,050
    • ฿990


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1/2 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. หรือ Gigabit รุ่นนี้เป็น Media Converter ชนิดที่เป็น Switch Hub ในตัว 2 Port แลน ไม่ต้องใช้สวิทซ์นอก เหมาะกับการเชื่อมโยงลิ้งระยะไกลเกินที่สายแลนจะใช้งานได้ รองรับการใช้งานในระยะสูงสุดที่ 3 กิโลเมตร โดยสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode

    คุณสมบัติ

    จำนวนพอร์ทแลน (RJ-45)
    ตัวส่ง 1 พอร์ท
    ตัวรับ 2 พอร์ท
    ความเร็วพอร์ทแลน
    Gigabit
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    SC 1.25G (WDM)
    รองรับระยะทาง
    3KM
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศาเซลเซียส

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit 1 Port จำนวน 1 ตัว (B)
    2. Media Converter Gigabit 2 Port จำนวน 1 ตัว (A)
    3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT INDUSTRIAL MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    GIGABIT INDUSTRIAL MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเต..

    ฿1,950 ฿1,800

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

    Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (..

    ฿1,150 ฿900

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (Chipset Qualcomm ) สำหรับงานระบบเน็ตเวิร..

    ฿550 ฿450

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 SLOT

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 SLOT

    ตู้แร็คมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 14 ช่อง (media converter chassis 14 Slot) คือตู้แร็คสำหรับจัดเก็บ Media C..

    ฿1,750 ฿1,690

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X4 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านส..

    ฿1,450 ฿1,350

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ่น ET-880EIS-20-8 คืออุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงพร้อมรับส..

    ฿1,750 ฿1,500

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber Optic เป็นแลน 16 พอร์ท หรือ Media Converter 16 Port (1x16) ความเร็วแลน 10/10..

    ฿4,700 ฿4,350

    Tags : media, converter, gigabit, fiber, fiber media converter, gigabit media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด