อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

1.25G Switch SFP 24 Port + 2GE

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 10024F2E
  • รหัส: 001063
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7120 ครั้ง
    • ฿5,900

      ฿5,700


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    Switch SFP 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Module แบบ Sing Mode และ Multi Mode (Data Rate 1.25Ghz.) เหมาะกับงานเชื่อมข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ไปในหลายที่โดยใช้ต้นทางเพียงจุดเดียว ซึ่งจะทำให้การควบคุมระบบเป็นไปด้วยความง่าย ไม่ยุ่งยากซับซ้อน

    ความยาวคลื่นแสงขึ้นอยู่กับ SFP
    รองรับระยะทาง550-120 (KM) ขึ้นอยู่กับ SFP
    LAN2 Port (GIGABIT)
    LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
    Data Rate (SFP)1.25GHz.
    ชนิดหัวไฟเบอร์ขึ้นอยู่กับ (SFP)
    แหล่งจ่ายไฟภายในINPUT 220VAC
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา
    ขนาดกว้าง 19 นิ้ว / ลึก 5.5 นิ้ว / สูง 1.75 นิ้ว
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Switch SFP 24 Port 1.25G = 1 ตัว
    2. สายไฟ AC = 1 เส้น

    รับประกัน 1 ปิ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    1.25G Switch SFP 4 Port + 2GE

    1.25G Switch SFP 4 Port + 2GE

    1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลา..

    ฿1,950 ฿1,800

    1.25G Switch SFP 16 Port + 2GE

    1.25G Switch SFP 16 Port + 2GE

    Switch Sfp Module (slot) 16 Port สำหรับการใช้..

    ฿5,200 ฿4,900

    1.25G Switch SFP 8 Port + 1GE

    1.25G Switch SFP 8 Port + 1GE

    Switch SFP 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายม..

    ฿2,250 ฿2,050

    1.25G InDustrial Switch SFP 4 Port + 4GE

    1.25G InDustrial Switch SFP 4 Port + 4GE

    1.25G InDustrial Switch SFP 4 Port + 4GE สำหรับใช้..

    ฿2,600 ฿2,300

    1.25G Fiber Switch SC WDM 4 Port + 2GE

    1.25G Fiber Switch SC WDM 4 Port + 2GE

    ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fi..

    ฿2,500 ฿2,400

    10/100M Switch 5 Port D-Link รุ่น DES-1005C

    10/100M Switch 5 Port D-Link รุ่น DES-1005C

    Switch HUB 5 Port ยี่ห้อ D-Link รุ่น DES-1005..

    ฿350 ฿320

    Gigabit InDustrial Switch 16 Port + 2SFP

    Gigabit InDustrial Switch 16 Port + 2SFP

    Gigabit Switch HUB Industria Grade 16 Port + ..

    ฿4,500 ฿3,900

    Gigabit Switch 24 Port + 2SFP Uplink

    Gigabit Switch 24 Port + 2SFP Uplink

    Switch HUB 24 Port รองรับช่องเสียบ Sfp Module 2 ช่..

    ฿3,400 ฿3,100

    Gigabit Switch 10 Port + 2SFP

    Gigabit Switch 10 Port + 2SFP

    Gigabit Network Switchs HUB 8 Port+2Lan (10LAN)+ช่..

    ฿1,450 ฿1,350

    1.25G Fiber Switch SC WDM 16 Port + 2GE

    1.25G Fiber Switch SC WDM 16 Port + 2GE

    Fiber Switch 16 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้ง..

    ฿6,500 ฿6,200

    Gigabit InDustrial Switch 4 Port + 2SFP

    Gigabit InDustrial Switch 4 Port + 2SFP

    Gigabit Network Switch Industria Grade 4 Port สำหร..

    ฿1,650 ฿1,550

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด