อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

SWITCH SFP 24 PORT 1.25G+2LAN/1000 UPLINK

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-10024F2E
  • รหัส: 001063
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 1892 ครั้ง
  • ฿5,700
  • ฿5,500


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

Switch Sfp Module (slot) 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Module แบบ Sing Mode และ Multi Mode (Data Rate 1.25Ghz.) เหมาะกับงานเชื่อมข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ไปในหลายที่โดยใช้ต้นทางเพียงจุดเดียว ซึ่งจะทำให้การควบคุมระบบเป็นไปด้วยความง่าย ไม่ยุ่งยากซับซ้อน

ET-10024F2E
ความยาวคลื่นแสงขึ้นอยู่กับ SFP
รองรับระยะทาง550-120 (KM) ขึ้นอยู่กับ SFP
LAN2 Port (GIGABIT)
LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
Data Rate (SFP)1.25GHz.
ชนิดหัวไฟเบอร์ขึ้นอยู่กับ (SFP)
แหล่งจ่ายไฟภายในINPUT 220VAC
อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา
ขนาดกว้าง 19 นิ้ว / ลึก 5.5 นิ้ว / สูง 1.75 นิ้ว
อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Switch SFP 24 Port 1.25G จำนวน 1 ตัว
2. สายไฟ AC 1 เส้น

รับประกัน 2 ปิ

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

SWITCH HUB 16 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-16GT

SWITCH HUB 16 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-16GT

Gigabit Switch HUB 16 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-16GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

฿2,200 ฿2,100

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2LAN/1000 UPLINK

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2LAN/1000 UPLINK

Gigabit Switch 8 Port Industrial Grade + 2Lan Gigabit Uplink (10LAN) สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรม..

฿1,850 ฿1,700

SWITCH HUB 8 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-8GT

SWITCH HUB 8 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-8GT

Switch HUB 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระด..

฿990 ฿890

10/100M INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT+1LAN/100 UPLINK

10/100M INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT+1LAN/100 UPLINK

Switch HUB Industria Grade 5 Port (อุตสาหกรรม) ความเร็วแลน 10/100 Mbps. สำหรับใช้เป็น Switch แย..

฿1,200 ฿990

SWITCH HUB 24 PORT GIGABIT+2LAN/1000 UPLINK

SWITCH HUB 24 PORT GIGABIT+2LAN/1000 UPLINK

Gigabit Switch HUB 24 Port (UNMANAGED) มีพอร์ทอัพลิ้งข้อมูลแยกต่างหาก 2 Port (24+2) เป็นอุปกรณ์สำหรั..

฿3,300 ฿3,100

FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M+2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M+2LAN/1000 (WDM)

Fiber Switch 8 Port 10/100Mbps. เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจ..

฿2,800 ฿2,500

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G+1LAN/1000 UPLINK

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G+1LAN/1000 UPLINK

Fiber Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ ..

฿2,200 ฿1,990

SWITCH HUB TENDA 8 PORT 10/100 Mbps รุ่น S108

SWITCH HUB TENDA 8 PORT 10/100 Mbps รุ่น S108

Switch HUB 8 Port ความเร็ว 10/100 Mb/s ยี่ห้อ Tenda รุ่น S108 อุปกรณ์สำหรับแยกสายแลนหรือสัญญาณอินเตอ..

฿420 ฿390

Tags : switch, fiber, network, uplink, 2lan, 1.25G+2LAN/1000, UPLINK, switch network (ฮับ), fiber switch


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด