จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-8GSFP-1GET
  • รหัส: 001099
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 3870
    • ฿2,200
    • ฿1,990


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Fiber Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Module แบบ Sing Mode และ Multi Mode (Data Rate 1.25Ghz.) เหมาะกับงานเชื่อมข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ไปในหลายที่โดยใช้ต้นทางเพียงจุดเดียว ซึ่งจะทำให้การควบคุมระบบเป็นไปด้วยความง่าย ไม่ยุ่งยากซับซ้อน

    ET-8GSFP-1GET
    ความยาวคลื่นแสงขึ้นอยู่กับ SFP
    รองรับระยะทาง550-120 (KM) ขึ้นอยู่กับ SFP
    LAN1 Port
    ความเร็วพอร์ทแลน10/100/1000 Mbps. (gigabit)
    Data Rate (SFP)1.25GHz.
    ชนิดหัวไฟเบอร์ขึ้นอยู่กับ (SFP)
    แหล่งจ่ายไฟAdapter 5V/3A
    ขนาด
    กว้าง 23cm / ลึก 10cm / สูง 2.7cm
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Switch SFP 8 Port 1.25G = 1 ตัว
    2. Adapter 5V/3A = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน
    ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit Switch HUB 16 Port (UNMANAGED) มีพอร์ทอัพลิ้งข้อมูลแยกต่างหาก 2 Port เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบ..

    ฿3,000 ฿2,900

    FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT+2LAN/G (WDM)

    FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT+2LAN/G (WDM)

    ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fiber Switch 8 Port) เหมาะกับงานระบบเรือข่ายอินเตอร์..

    ฿2,500 ฿2,400

    GIGABIT SWITCH 24 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT SWITCH 24 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit Switch HUB 24 Port มีพอร์ทอัพลิ้งข้อมูลแยกต่างหาก 2 Port (24+2) เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื..

    ฿3,300 ฿3,100

    SWITCH SFP 16 PORT 1.25G+2LAN/G UPLINK

    SWITCH SFP 16 PORT 1.25G+2LAN/G UPLINK

    Switch Sfp Module (slot) 16 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหน..

    ฿5,500 ฿5,200

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

    Network Switch Industria Grade 4 Port ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. สำหรับใช้เป็น Switch แยกสายแลนใน..

    ฿1,700 ฿1,600

    FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M+2LAN/G (WDM)

    FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M+2LAN/G (WDM)

    Fiber Switch 8 Port 10/100Mbps. เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจ..

    ฿2,800 ฿2,500

    GIGABIT SWITCH 8 PORT+2LAN+2SFP UPLINK

    GIGABIT SWITCH 8 PORT+2LAN+2SFP UPLINK

    Gigabit Network Switchs HUB 8 Port+2Lan (10LAN)+ช่องเสียบ Mini Gbic (Sfp Module) 2 ช่อง เป็นอุปกรณ์ส..

    ฿1,450 ฿1,350

    FIBER SWITCH 8 PORT 1.25G + 2LAN/G (WDM)

    FIBER SWITCH 8 PORT 1.25G + 2LAN/G (WDM)

    Fiber Switch 8 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิด..

    ฿3,600 ฿3,500

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+2SFP UPLINK

    Switch HUB 16 Port (UNMANAGED) รุ่น ET-100016-2SFP รองรับช่องเสียบ Mini Gbic (Sfp Module) 2 ช่อ..

    ฿3,100 ฿3,000

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2SFP UPLINK

    Switch HUB Industria Grade 8 Port (อุตสาหกรรม) ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. สำหรับใช้เป็น Swit..

    ฿2,200 ฿2,000

    Tags : switch, 1lan, network, fiber, 1.25G, +1LAN/G, network switch, fiber switch

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด