อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G+1LAN/1000 UPLINK

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G+1LAN/1000 UPLINK
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-8GSFP-1GET
  • รหัส: 001099
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 878 ครั้ง
  • ฿2,200
  • ฿1,990


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

Fiber Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Module แบบ Sing Mode และ Multi Mode (Data Rate 1.25Ghz.) เหมาะกับงานเชื่อมข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ไปในหลายที่โดยใช้ต้นทางเพียงจุดเดียว ซึ่งจะทำให้การควบคุมระบบเป็นไปด้วยความง่าย ไม่ยุ่งยากซับซ้อน

ET-8GSFP-1GET
ความยาวคลื่นแสงขึ้นอยู่กับ SFP
รองรับระยะทาง550-120 (KM) ขึ้นอยู่กับ SFP
LAN1 Port
ความเร็วพอร์ทแลน10/100/1000 Mbps. (gigabit)
Data Rate (SFP)1.25GHz.
ชนิดหัวไฟเบอร์ขึ้นอยู่กับ (SFP)
แหล่งจ่ายไฟAdapter 5V/3A
ขนาด
กว้าง 23cm / ลึก 10cm / สูง 2.7cm
อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Switch SFP 8 Port 1.25G = 1 ตัว
2. Adapter 5V/3A = 1 ตัว

รับประกัน 2 ปิ

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

FIBER SWITCH 24 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 24 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

Fiber Switch 24 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิ..

฿7,200 ฿6,700

FIBER SWITCH 16 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 16 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

Fiber Switch 16 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิ..

฿6,200 ฿5,900

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2SFP UPLINK

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2SFP UPLINK

Switch HUB Industria Grade 8 Port (อุตสาหกรรม) ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. สำหรับใช้เป็น Swit..

฿2,200 ฿2,000

SWITCH HUB 8 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-8GT

SWITCH HUB 8 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-8GT

Switch HUB 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระด..

฿990 ฿890

10/100M INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT+1LAN/100 UPLINK

10/100M INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT+1LAN/100 UPLINK

Switch HUB Industria Grade 5 Port (อุตสาหกรรม) ความเร็วแลน 10/100 Mbps. สำหรับใช้เป็น Switch แย..

฿1,200 ฿990

SWITCH HUB 8 PORT GIGABIT รุ่น ET-10008-G

SWITCH HUB 8 PORT GIGABIT รุ่น ET-10008-G

Switch HUB 8 Port รุ่น ET-10008-G ใช้ชิพเซท Data จากค่าย Reltek รุ่น RTL83780N เป็นอุปกรณ์สำหรั..

฿990 ฿850

SWITCH SFP 16 PORT 1.25G+2LAN/1000 UPLINK

SWITCH SFP 16 PORT 1.25G+2LAN/1000 UPLINK

Switch Sfp Module (slot) 16 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหน..

฿4,900 ฿4,700

Tags : switch, fiber, network, uplink, 1lan, 1.25G+1LAN/1000, UPLINK, switch network (ฮับ), fiber switch


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด