จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

1.25G FIBER SWITCH SFP 8 PORT + 1GE

  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: ET-8GF1GE-SFP
  • รหัส: 001099
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 12848

    • ฿2,150


    • ฿2,150 ไม่รวมภาษี 7%



    Switch SFP 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ SFP Module เป็นตัวกำหนด รองรับ SFP Module แบบ Single Mode และ Multi Mode (Data Rate 1.25Ghz.) เหมาะกับงานเชื่อมข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ไปในหลายที่โดยใช้ต้นทางเพียงจุดเดียว ซึ่งจะทำให้การควบคุมระบบเป็นไปด้วยความง่าย ไม่ยุ่งยากซับซ้อน

    ความยาวคลื่นแสงขึ้นอยู่กับ SFP
    รองรับระยะทาง550-120 (KM) ขึ้นอยู่กับ SFP
    LAN1 Port
    ความเร็วพอร์ทแลน10/100/1000 Mbps. (gigabit)
    Data Rate (SFP)1.25GHz.
    ชนิดหัวไฟเบอร์ขึ้นอยู่กับ (SFP)
    แหล่งจ่ายไฟAdapter 5V/5A
    ขนาด
    กว้าง 23cm / ลึก 10cm / สูง 2.7cm
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Switch SFP 8 Port 1.25G = 1 ตัว
    2. Adapter 5V/5A = 1 ตัว

    รับประกัน 2 ปี
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    1.25G FIBER SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

    1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลา..

    ฿1,800 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,800

    10/100M FIBER SWITCH SC 8 PORT + 2GE (WDM)

    10/100M FIBER SWITCH SC 8 PORT + 2GE (WDM)

    Fiber Switch 8 Port 10/100Mbps. เหมาะกับงานเชื่อมล..

    ฿2,500 ฿2,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

    1.25G FIBER SWITCH SFP 24 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SFP 24 PORT + 2GE

    Switch SFP 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้..

    ฿6,500 ฿7,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,500

    1.25G FIBER SWITCH SFP 16 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SFP 16 PORT + 2GE

    Switch Sfp Module (slot) 16 Port สำหรับการใช้..

    ฿5,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿5,500

    1.25G INDUSTRIAL SWITCH SFP 4 PORT + 4GE

    1.25G INDUSTRIAL SWITCH SFP 4 PORT + 4GE

    1.25G InDustrial Switch SFP 4 Port + 4GE สำหรับใช้..

    ฿2,200 ฿2,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,200

    INDUSTRIAL SWITCH 5 PORT 10/100M

    INDUSTRIAL SWITCH 5 PORT 10/100M

    Switch HUB Industria Grade 5 Port  ความเ..

    ฿990 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿990

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 16 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 16 PORT + 2GE

    Fiber Switch 16 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้ง..

    ฿7,300 ฿7,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿7,300

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 4 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 4 PORT + 2GE

    ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fi..

    ฿2,800 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    GIGABIT SWITCH 24 PORT + 2SFP LINK รุ่น PG-2126

    GIGABIT SWITCH 24 PORT + 2SFP LINK รุ่น PG-2126

    Gigabit L2 Unmanaged Switch 24 Port ยี่ห้อ Link รุ..

    ฿4,500 ฿4,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,500

    GIGABIT SWITCH HUB 8 PORT DAHUA

    GIGABIT SWITCH HUB 8 PORT DAHUA

    Switch HUB 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT ผลิตจาก..

    ฿890 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿890

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 8 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 8 PORT + 2GE

    Fiber Switch 8 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งส..

    ฿3,500 ฿3,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,500

    GIGABIT SWITCH HUB 5 PORT DAHUA

    GIGABIT SWITCH HUB 5 PORT DAHUA

    Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT..

    ฿750 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    Tags : switch, fiber, 1.25G, FIBER, SWITCH, SWITCH HUB, FIBER SWITCH

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น