จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

AUDIO TO FIBER EXTENDER 4 RCA 20KM WDM

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-4ZA
  • รหัส: 001060
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3412 ครั้ง
    • ฿1,650
    • ฿1,550


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง (MONO) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสียบสัญญาณเสียงแบบ Jack Rca สำหรับผู้ที่ต้องการส่งสัญญาณเสียงระยะไกล ไปในที่ต่างๆ การใช้ตัวแปลงแบบไฟเบอร์ออฟติกนั้นจะมีข้อดีในเรื่องของสัญาณไม่ดรอป และไม่มีสัญญาณรบกวน เช่นงานเสียงตามสาย หรืองานที่ใกล้เคียงกัน การทำงานของอุปกรณ์แต่ละช่องเสียบ จะแยกกันลักษณะคู่ใครคู่มัน เพียงแค่เสียบใช้งานต้นทางและปลายทางให้ถูกคู่เป็นอันใช้ได้ครับ

    ET-4ZA
    ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
    รองรับระยะทาง20KM
    ช่องเสียบ Jack Rca ตัวส่ง4 ช่อง (แดง)
    ช่องเสียบ Jack Rca ตัวรับ
    4 ช่อง (ขาว)
    ความเร็วในการรับส่งข้อมูล1.25GHz
    ชนิดหัวไฟเบอร์ออฟติกSC
    แรงดันไฟฟ้าที่ใช้5VDC
    กระแสไฟฟ้าที่ใช้2A
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. AUDIO TO FIBER 4 RCA = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเพร้อมเสียง 2 HDMI Fiber Optic Extender รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1080P) สา..

    ฿5,500 ฿5,300

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC DUPLEX (20 ตัว)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC DUPLEX (20 ตัว)

    ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC/UPC Duplex สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ ..

    ฿360 ฿340

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์ เป็น FC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

    ฿180 ฿150

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) มีช่องเสียบ Usb สำหรับเมาส์หรือค..

    ฿3,990 ฿3,800

    HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P 20KM WDM

    HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P 20KM WDM

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Extender / Converter รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1..

    ฿3,600 ฿3,300

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

    ฿120 ฿95

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

    ฿65 ฿50

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC QUAD

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC QUAD

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC Quad (สีฟ้า..

    ฿35 ฿30

    คำค้นหา : audio, fiber, extender, 20km, , hdmi, AUDIO, ไฟเบอร์ออฟติก, hdmi & audio ex

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด