อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

  • รุ่น: BS-1C-W
  • รหัส: 000748
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6105 ครั้ง
    • ฿7

      ฿6


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก สีขาว หรือเก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องกันสลิปต่อสายได้เป็นอย่างดี อุปกรณ์ผลิตจากพลาสติกแข็งช่วยปกป้องรอยสไปรท์อย่างดีเยี่ยม อุปกรณ์เป็นหลอดแบบกลมมีเกลียวขันล้อกหัวท้ายป้องกันการขยับของสาย เหมาะสำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลมขนาด 3 มิลลิเมตร เช่นสาย Patch Cord หรือสายที่มีขนาดใกล้เคียงกัน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP Module SM / 155M / SC / WDM / 20KM

    SFP Module SM / 155M / SC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง&nb..

    ฿850 ฿700

    Closure Splice Square 12 Core Outdoor

    Closure Splice Square 12 Core Outdoor

    Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เ..

    ฿450 ฿400

    SFP Module To Lan Benet / 1G / RJ45

    SFP Module To Lan Benet / 1G / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

    ฿750 ฿690

    RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

    RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,350 ฿1,250

    OTDR Launch Cable Box SC/UPC-SC/APC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/A..

    ฿3,000 ฿2,800

    Snap IN Plate Link UF-2144SM 6ST WDM

    Snap IN Plate Link UF-2144SM 6ST WDM

    Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น U..

    ฿290 ฿220

    OTDR Launch Cable Box SC-LC (2KM)

    OTDR Launch Cable Box SC-LC (2KM)

    Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด..

    ฿3,700 ฿3,500

    Ftth Terminal Box 1 Core Outdoor (พลาสติก)

    Ftth Terminal Box 1 Core Outdoor (พลาสติก)

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿45 ฿40

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์..

    ฿180 ฿150

    Fiber Optic Audio Extender 16 Channal

    Fiber Optic Audio Extender 16 Channal

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 16 ช่อง ผ่านสาย..

    ฿6,900 ฿6,500

    SC/UPC Fast Connector (10 หัว)

    SC/UPC Fast Connector (10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿170 ฿150

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿80 ฿70

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด