จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: BS-1C-W
  • รหัส: 000748
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7390

    • ฿6


    • ฿6 ไม่รวมภาษี 7%



    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก สีขาว หรือเก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องกันสลิปต่อสายได้เป็นอย่างดี อุปกรณ์ผลิตจากพลาสติกแข็งช่วยปกป้องรอยสไปรท์อย่างดีเยี่ยม อุปกรณ์เป็นหลอดแบบกลมมีเกลียวขันล้อกหัวท้ายป้องกันการขยับของสาย เหมาะสำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลมขนาด 3 มิลลิเมตร เช่นสาย Patch Cord หรือสายที่มีขนาดใกล้เคียงกัน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    ท่อหดกาวเก็บรอยสไปรท์ไฟเบอร์ + สลิป  (10 ชิ้น)

    ท่อหดกาวเก็บรอยสไปรท์ไฟเบอร์ + สลิป (10 ชิ้น)

    ท่อหดกาวสำหรับหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกขนาดควา..

    ฿65 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fu..

    ฿80 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวม..

    ฿90 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿90

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿9 ฿10 ไม่รวมภาษี 7% ฿9

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 1080P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 1080P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสา..

    ฿6,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,500

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿370 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿370

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2122SM 3LC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2122SM 3LC DX SM

    Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122S..

    ฿200 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿850 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,900 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    LC-FC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

    LC-FC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (50 ตัว)

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    Tags : , กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม, (สีขาว), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, สลิป & ตัวป้องกัน

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น