อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYFJCH
  • รหัส: 000498
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 3518 ครั้ง
  • ฿2
  • ฿1


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ตัวเลือก


สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 300-900 เมตร OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิง (Fig.8) เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode (9/125) สำหรับงาน FTTH, FTTx ทั่วไป ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 วัสดุ Jacket LSZH สายประเภทนี้จะมีชั้นปกป้องคอร์ไฟเบอร์มากกว่าสายประเภท Drop (แต่ราคาสูงกว่า) เสริมความเหนียวด้วยใยเคฟล่าห์ในชั้นที่ 2 ถัดจากชั้นเคฟล่าห์ลงไปจะเป็น Tubu PVC ขนาด 250um อีกชั้น สายชนิดนี้เป็นสายที่ทาง ISP (TOT) บ้านเราใช้ ใครใช้เน็ต FTTH ของ TOT คงเคยเห็นกันนะครับ ส่วนการเข้าหัวนั้นส่วนใหญ่จะใช้การสไปรท์ด้วยเครื่องเป็นส่วนใหญ่ แต่เราสามารถใช้หัวแบบ Fast Connector ในการเข้าหัวได้เช่นกัน (แนะนำให้ใช้หัว Fast Connector แบบเปิดหลัง)

** เลือกซื้อตามระยะเมตรจากปุ่มตัวเลือก

GJYFJCH-1C
แบรนด์OWIRE
ชนิดสาย (SM,MM)SM~FIGURE8
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH~สายกลม
ชนิดลวดสลิงstranded (สลิงถัก)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)KAVLAR (ใยเคฟล่าห์)
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์1F/1C
สีไฟเบอร์สีฟ้า
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาว900+ เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย6.5 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย3.5 มิลลิเมตร (±0.2)
น้ำหนักสายรวมโลไม้18-25 กิโลกรัม
-

-

-

-

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว LC/UPC / SM / G657A1 / 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว LC/UPC / SM / G657A1 / 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

฿290 ฿280

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

฿1,500 ฿1,400

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE มีสลิง แบ่งขาย

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE มีสลิง แบ่งขาย

สายไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ OWIRE 1 Core มีสลิง แบ่งขาย เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกที่อยู่ในม้วน ตัดแบ่งขายตามร..

฿7 ฿6

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (5 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (5 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 5 เมตร ว..

฿190 ฿170

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/APC / SM / G657A1 / 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/APC / SM / G657A1 / 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว SC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอ..

฿35 ฿30

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

฿1,790 ฿1,690

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 500 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์..

฿1,750 ฿1,700

Tags : , owire, 1core, drop, , ftth, สายไฟเบอร์ออฟติก, FIG.8, OWIRE, สายกลม, มีสลิง, ftth drop 1Core | 1-2km, สายไฟเบอร์ออฟติก, ftth drop 1Core | 1-2km สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม มีสลิง, สายไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม มีสลิง, สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม มีสลิง ftth drop 1Core | 1-2km, สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม มีสลิง สายไฟเบอร์ออฟติก


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด