อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core สายกลม มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core สายกลม มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYFJCH
  • รหัส: 000783
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 7455 ครั้ง
  • ฿2
  • ฿1

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%



สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 300-900 เมตร OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิง (FTTH Round 1 Core Stranded Drop Cable) เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode (9/125) สำหรับงาน FTTH, FTTx ทั่วไป ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 วัสดุ Jacket LSZH สายประเภทนี้จะมีชั้นปกป้องคอร์ไฟเบอร์มากกว่าสายประเภท Drop (แต่ราคาสูงกว่า) เสริมความเหนียวด้วยใยเคฟล่าห์ในชั้นที่ 2 ถัดจากชั้นเคฟล่าห์ลงไปจะเป็น Tubu PVC ขนาด 250um อีกชั้น สายชนิดนี้เป็นสายที่ทาง ISP (TOT) บ้านเราใช้ ใครใช้เน็ต FTTH ของ TOT คงเคยเห็นกันนะครับ ส่วนการเข้าหัวนั้นส่วนใหญ่จะใช้การสไปรท์ด้วยเครื่องเป็นส่วนใหญ่ แต่เราสามารถใช้หัวแบบ Fast Connector ในการเข้าหัวได้เช่นกัน (แนะนำให้ใช้หัว Fast Connector แบบเปิดหลัง)

** เลือกซื้อตามระยะเมตรจากปุ่มตัวเลือก

ชนิดสาย (SM)SM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิงstranded (สลิงถัก)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)KAVLAR (ใยเคฟล่าห์)
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์1F/1C
สีไฟเบอร์สีฟ้า
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย6.5 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย3.5 มิลลิเมตร (±0.2)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 350 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 350 เมตร

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿1,650 ฿1,600

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Opti..

฿3,900 ฿3,500

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX LC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX LC/UPC (10 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน..

฿270 ฿250

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC-LC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC-LC/UPC (1 เมตร)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ Owire สำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกแ..

฿60 ฿50

Pigtail Fiber 1 Core 9/125 Owire ST/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

Pigtail Fiber 1 Core 9/125 Owire ST/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว ST/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

฿35 ฿30

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 15 เมตร..

฿290 ฿270

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 1,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic ส..

฿4,500 ฿4,200

Tags : , owire, core, , ftth, drop, สายไฟเบอร์ออฟติก, Owire, Core, สายกลม, มีสลิง, Ftth Drop 1 Core, สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด