อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/APC (3 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/APC-DX-3
  • รหัส: 000701
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6013 ครั้ง
    • ฿120

      ฿100


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%


    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Connector ทั้ง 2 ด้าน สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ที่รองรับแบบ Duplex หรือสายคู่ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักเด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 

    SC/APC-DX-3M
    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - SC/APC
    ILA1/ILA20.2dB
    RLA1/RLA2-30dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร (ต่อเส้น)
    แบบสายDuplex (สายคู่)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC สายประเภทนี้จะเหมาะกับ..

    ฿120 ฿100

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (5 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (5 เมตร)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเภ..

    ฿110 ฿100

    Ftth Drop 1 Core Owire 350 เมตร + Media WDM Gigabit

    Ftth Drop 1 Core Owire 350 เมตร + Media WDM Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode ยี่ห้อ Owire 1 Core ความยาว 350 เมตร พร้อมมีเด..

    ฿2,200 ฿2,100

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC (30 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC (30 เมตร)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ..

    ฿270 ฿250

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-ST/UPC (3 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-ST/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-ST/UPC สายประเภทนี้จะเ..

    ฿120 ฿100

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-FC/APC CONNECTO..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC (3 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร คอร์ไฟ..

    ฿80 ฿70


    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด