อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Owire Pigtail OM3 LC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail OM3 LC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: OM3-LCU-1C-0.9
  • รหัส: 001327
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1601

    ฿30


  • ฿30 ไม่รวมภาษี 7%

  • 10 ชิ้นขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿28



Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μm) เป็นสาย 1 Core ขนาด 0.9 มิลลิเมตร LSZH Jacket ความยาวสาย 1.5 เมตร สำหรับใช้เชื่อมต่อเข้าจุดพักสายจากสายเมนหลัก รองรับการเชื่อมต่อเข้ากับสายมัลติโหมดทุกชนิด ขนาดคอร์ไฟเบอร์อยู่ที่ 50/125μm เข้ากันได้กับสายแบบ OM1 (62.5/125μm) เนื่องจากขนาดคอร์ไฟเบอร์มีความแตกต่างกันเล็กน้อย


ชนิดสาย
MM
วัสดุเปลือกหุ้ม
LSZH
ชนิดไฟเบอร์
OM3 (50/125μm)
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์
LC/UPC
ลักษณะการส่งผ่านแสง
850nm/1310nm
ขนาดสาย0.9mm
ความยาว1.5M
จำนวนคอร์1 Core

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Owire Pigtail OM3 SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail OM3 SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μm) เป็นสาย..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

Owire Pigtail OM3 LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail OM3 LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μm) เป็นสาย..

฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

Owire Pigtail OM3 SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail OM3 SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μm) เป็นสาย..

฿280 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/APC ยาว 1.5 เ..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/APC ยาว 1.5 ..

฿250 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 2.0mm 1 Core (1.5M)

SC/APC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ..

฿30 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/UPC ยาว 1.5 ..

฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น