satsdigital

PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA LC/UPC 2.0 (1.5M)

PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA LC/UPC 2.0 (1.5M)
  • ยี่ห้อ: LumiRa
  • รุ่น: LFT-04 LC/PC
  • รหัส: 000582
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 843

    • ฿25


    • ฿25 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    lft-04_lc-upc.jpg 268.99KB Download

    LC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ความยาว 1.5 เมตร LSZH Jacket เหมาะสำหรับใช้เชื่อมต่อกับสายเมนหลักโดยตรงเข้าอุปกรณ์หรือใช้เชื่อมต่อภายใน ODF Rack โดยการสไปรท์กับสายหลัก แต่ด้วยขนาดของสายที่ใหญ่ 2mm หากใช้เชื่อมต่อภายในตัวจัดเก็บเยอะๆ จะทำให้การเก็บสายจะยากขึ้น กรณีใช้หลายๆคอร์และขนาดของอุปกรณ์จัดเก็บมีพื้นที่จำกัด แนะนำให้ใช้สายขนาด 0.9mm แทนครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 50..

    ฿2,400 ฿2,500

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 6 Core มั้วน 2000 เมต..

    ฿6,900 ฿7,100

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UP..

    ฿280 ฿290

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (1M)

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (1M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿30 ฿35

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿160 ฿190

    PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿290 ฿320

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,200 ฿1,350

    PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)

    Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UP..

    ฿42 ฿50

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UP..

    ฿290 ฿300

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,900 ฿2,050

    สายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลม OWIRE 1C SM (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลม OWIRE 1C SM (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิ..

    ฿1 ฿2

    Tags : pigtail, lumira, fiber, , PIGTAIL, FIBER, LUMIRA, LC/UPC, (1.5M), F.O. PIGTAIL, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด