จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OW-P1-SC/APC
  • รหัส: 727
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4984 ครั้ง
    • ฿35
    • ฿30


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

    SC/APC-0.9MM-1.5
    ชนิดสายSingle Mode
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC
    ILA1:0.08dB.
    ILA2:68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
    ความยาวสาย1.5 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
    คอร์ (จำนวน)1 Core

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-LC/APC Connector สายปร..

    ฿120 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

    Drop Wire Fiber Optic 6 Core 2,000 เมตร Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใ..

    ฿8,500 ฿8,200

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (10 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (10 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ความยาว 10 เมตร ค..

    ฿180 ฿140

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC B3 (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC B3 (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือสาย Patch Cord เข้าหัวคอนเนคเตอร์แบบ SC/APC-SC/APC ขนาดสาย 3.5 มิลลิเมตร คอร์ไฟ..

    ฿90 ฿80

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (30 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (30 เมตร)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ..

    ฿270 ฿250

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย..

    ฿250 ฿240

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

    ฿35 ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJYXFCH-1F ความยาว 2,000 เมตร / Reel เ..

    ฿4,500 ฿4,300

    Tags : pigtail, owire, core, , SC/APC, 0.9MM, pigtail, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด