อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/APC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/APC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OW-P1-SC/APC
  • รหัส: 000465
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 3729 ครั้ง
  • ฿35
  • ฿30


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว SC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

FIBER PIGTAIL
1. ชนิดสายSingle Mode
2. วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
3. คอร์ไฟเบอร์G657A1
4. ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC
5. ILA1:0.08dB.
6. ILA2:68.9dB.
7. ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
8. ความยาวสาย1.5 เมตร
9. ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
10. คอร์ (จำนวน)1 Core

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

สายพิกเทล 1 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว FC/PC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอไ..

฿35 ฿30

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว SC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

฿35 ฿30

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

฿290 ฿280

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว SC/APC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว SC/APC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

฿290 ฿280

สายพิกเทล 1 Core OWIRE หัว LC/APC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 Core OWIRE หัว LC/APC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอ..

฿35 ฿30

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว LC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว LC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

฿290 ฿280

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว LC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 คอร์ OWIRE หัว LC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอ..

฿35 ฿30

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว SC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว SC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

฿290 ฿280

หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u" / 1.1mm (CaT6 แบบมีชีลด์)

หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u" / 1.1mm (CaT6 แบบมีชีลด์)

หัวแลน CAT6 FTP RJ45 8P8C ยี่ห้อ OWIRE รุ่น OW-1004 แบบมีโลหะหรือเหล็กครอบ สำหรับใช้งานร่วมกับสายแลน..

฿10 ฿8

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทน..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-FC/UPC Connecto..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,550 ฿2,500

Tags : owire, pigtail, fiber, สายพิกเทล, คอร์, OWIRE, SC/APC, มม., เมตร, fiber pigtail


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด