จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

Owire Pigtail Fiber SM FC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM FC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)
  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-FCA-12C-0.9
  • รหัส: 001336
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 428

    • ฿290


    • ฿290 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

    ชนิดสายSingle Mode
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/APC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
    ความยาวสาย1.5 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
    คอร์ (จำนวน)12 Core

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 2.0mm 1 Core (1.5M)

    Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 2.0mm 1 Core (1.5M)

    SC/APC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

    ฿30 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

    Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/AP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

    Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

    Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/UP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

    Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UP..

    ฿290 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

    Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

    SC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    Owire Pigtail Fiber OM3 LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

    Owire Pigtail Fiber OM3 LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    Owire Pigtail Fiber OM3 SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

    Owire Pigtail Fiber OM3 SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿280 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    Owire Pigtail Fiber SM ST/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

    Owire Pigtail Fiber SM ST/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

    ST/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    Owire Patch Cord Fiber SM SC/APC SX (3M)

    Owire Patch Cord Fiber SM SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX-PVC (1M)

    Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX-PVC (1M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    Owire Patch Cord Fiber SM LC/UPC Duplex (10M)

    Owire Patch Cord Fiber SM LC/UPC Duplex (10M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿250 ฿270 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    Owire Patch Cord Fiber SM FC/UPC-SC/APC SX (3M)

    Owire Patch Cord Fiber SM FC/UPC-SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,100 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿1,050 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,050 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

    Owire Patch Cord Fiber SM LC/APC SX (3M)

    Owire Patch Cord Fiber SM LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    Owire Patch Cord Fiber SM FC/UPC SX (20M)

    Owire Patch Cord Fiber SM FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร ว..

    ฿190 ฿200 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

    Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    Tag : owire, pigtail, fiber, core, , Owire, Pigtail, Fiber, FC/APC, 0.9mm, Core, Pigtail, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น