อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Pigtail Fiber 12 Core 9/125 Owire SC/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

Pigtail Fiber 12 Core 9/125 Owire SC/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OW-P12-SC/UPC
  • รหัส: 000722
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 5342 ครั้ง
  • ฿290
  • ฿280

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

SC/UPC-0.9MM-1.5-12C
ชนิดสายSingle Mode
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC
ILA1:0.08dB.
ILA2:68.9dB.
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
ความยาวสาย1.5 เมตร
ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
คอร์ (จำนวน)12 Core

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-SC/UPC Connecto..

฿60 ฿50

Ftth Drop 4 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 4 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 500 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

฿2,600 ฿2,500

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 200 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 200 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์..

฿850 ฿800

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 100 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 100 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/A..

฿580 ฿550

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 50 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 50 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ Owire พร้อมเข้าหัวคอ..

฿520 ฿450

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 150 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 150 เมตร

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีสลิง Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหั..

฿750 ฿650

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 350 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 350 เมตร

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿1,650 ฿1,600

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/125μm ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/U..

฿80 ฿70


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด