อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Pigtail Fiber 1C SM Owire LC/UPC 0.9mm (1.5M)

Pigtail Fiber 1C SM Owire LC/UPC 0.9mm (1.5M)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OW-P1-LC/UPC
  • รหัส: 000725
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5468 ครั้ง
    • ฿35

      ฿30


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

    ชนิดสายSingle Mode
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/UPC
    ILA1:0.08dB.
    ILA2:68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
    ความยาวสาย1.5 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
    คอร์ (จำนวน)1 Core

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (10M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿160 ฿150

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC-LC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC-LC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปช..

    ฿80 ฿70

    Pigtail Fiber 12C SM Owire SC/APC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 12C SM Owire SC/APC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/AP..

    ฿290 ฿280

    Pigtail Fiber 1C SM Owire SC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1C SM Owire SC/UPC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC..

    ฿35 ฿30

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-SC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-SC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-SC/UPC เป็นส..

    ฿60 ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,950 ฿1,850

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

    ฿580 ฿550

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (30M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30..

    ฿270 ฿250

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 150 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 150 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบ..

    ฿1,100 ฿900

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด