จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)
  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: LC/U-1C
  • รหัส: 000725
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6993

    • ฿30


    • ฿30 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

    ชนิดสายSingle Mode
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/UPC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
    ความยาวสาย1.5 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
    คอร์ (จำนวน)1 Core

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/APC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/APC 2.0 (1.5M)

    SC/APC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

    ฿30 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 2.0 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core แบรนด์ OWI..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/UPC 2.0 (1.5M)

    SC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE ST/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE ST/UPC 2.0 (1.5M)

    ST/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿1,050 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (20M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿300 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿300

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,900 ฿3,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (5M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 ..

    ฿110 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿110

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿3,300 ฿3,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,300

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    FC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว LC/APC..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    Tags : pigtail, owire, fiber, , PIGTAIL, FIBER, OWIRE, LC/UPC, PIGTAIL, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น