satsdigital
Pigtail Fiber 1 Core SM LumiRa SC/APC 2.0mm (1.5M)

Pigtail Fiber 1 Core SM LumiRa SC/APC 2.0mm (1.5M)


  • ยี่ห้อ: LumiRa
  • รุ่น: LFT-02 SC/APC
  • รหัส: 000571
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 140 ครั้ง
    • ฿25

      ฿20


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    File Size
    lft-02_sc-apc.jpg 272.48KB Download

    SC/APC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ความยาว 1.5 เมตร LSZH Jacket เหมาะสำหรับใช้เชื่อมต่อกับสายเมนหลักโดยตรงเข้าอุปกรณ์หรือใช้เชื่อมต่อภายใน ODF Rack โดยการสไปรท์กับสายหลัก แต่ด้วยขนาดของสายที่ใหญ่ 2mm หากใช้เชื่อมต่อภายในตัวจัดเก็บเยอะๆ จะทำให้การเก็บสายจะยากขึ้น กรณีใช้หลายๆคอร์และขนาดของอุปกรณ์จัดเก็บมีพื้นที่จำกัด แนะนำให้ใช้สายขนาด 0.9mm แทนครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿590 ฿620

    Pigtail Fiber 1C SM Link SC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1C SM Link SC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UP..

    ฿38 ฿50

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿230 ฿250

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125µm) แบรน..

    ฿1,250 ฿1,350

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

    ฿990 ฿1,100

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/1..

    ฿70 ฿80

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/1..

    ฿2,100 ฿2,200

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC 300 เมตร

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC 300 เมตร

    สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมต..

    ฿2,800 ฿2,900

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    Tags : pigtail, fiber, core, lumira, Pigtail, Fiber, Core, LumiRa, SC/APC, 2.0mm, (1.5M), Pigtail, สายไฟเบอร์ออฟติก

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด