จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายพิกเทล 1 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 1 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OW-P1-FC/UPC
  • รหัส: 000462
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3749
  • ฿35
  • ฿30


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

FC/UPC 
ชนิดสายSingle Mode
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/UPC
ILA1:0.08dB.
ILA2:68.9dB.
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
ความยาวสาย1.5 เมตร
ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
คอร์ (จำนวน)1 Core

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 250 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

฿1,650 ฿1,550

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว LC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว LC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

฿290 ฿280

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก, สายใยแก้วนำแสง 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJYXFCH-1F ความยาว 2..

฿5,000 ฿4,900

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 10 เมตร..

฿250 ฿230

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC CONNECTO..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สาย Fiber Optic 12Core Single Mode ความยาว 1,000 เมตร เป็นสายชนิด Armored, GYXTW สำหรับใช้งานภา..

฿16,500 ฿14,500


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด