จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

F.O Pigtail

Pigtail Fiber Optic (สายพิกเทล) เป็นสายไฟเบอร์สำเร็จรูปมีหัวเพียงฝั่งเดียวสำหรับงานต่อสายจากเมนหลัก ด้านนึงต้องทำการสไปรท์ด้วยเครื่อง (Fusion Splicer) หรือใช้ Mechanical Splice เป็นตัวต่อ จัดเก็บใน ถาด ODF ส่วนอีกด้านสามรถต่อเข้ากับอุปกรณ์ หรือ Plate Snap In ได้ทันที สายประเภทนี้จะมีขนาด 0.9 และ 2.0 มิลลิเมตร จะสามารถเก็บในกล่องพักสายหรือ ODF, CLUSURE ได้ง่ายและได้จำนวนเยอะกว่า บางคนอาจจะบอกว่าสามารถใช้สาย Patch Cord แทนได้ ใช่ครับสามารถแทนได้เหมือนกัน แต่อย่าลืมว่าสาย patch Cord จะมีขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ถ้าใช้เยอะการจัดเก็บคงยากครับ


หมวดหมู่ย่อย

Lumira Pigtail Fiber SM FC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Lumira Pigtail Fiber SM FC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

FC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core แบรนด์ OWI..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 2.0mm 1 Core (1.5M)

SC/APC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

฿30 ฿30 ไม่รวมภาษี: ฿30

LINK Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

LINK Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UP..

฿42 ฿50 ไม่รวมภาษี: ฿42

Owire Pigtail Fiber OM3 LC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber OM3 LC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

Owire Pigtail Fiber OM3 LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber OM3 LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี: ฿290

Owire Pigtail Fiber OM3 SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber OM3 SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

Owire Pigtail Fiber OM3 SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber OM3 SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

฿280 ฿320 ไม่รวมภาษี: ฿280

Owire Pigtail Fiber SM FC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM FC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/AP..

฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี: ฿290

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/UP..

฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี: ฿280

Owire Pigtail Fiber SM LC/APC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM LC/APC 0.9mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว LC/APC..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UP..

฿290 ฿300 ไม่รวมภาษี: ฿290

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/APC..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/AP..

฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี: ฿280

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UP..

฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี: ฿280

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

SC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

Owire Pigtail Fiber SM ST/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM ST/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

ST/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี: ฿30

แสดง 1 ถึง 20 จาก 20 (1 หน้า)
ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น