จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

  • ยี่ห้อ: KOMSHINE
  • รุ่น: KCC-550
  • รหัส: 852
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5871 ครั้ง
    • ฿550
    • ฿500


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Optic Clean Tape, Clean Box สำหรับหัวไฟเบอร์ออฟติกทุกชนิด เนื่องจากหัวไฟเบอร์ออฟติกที่เราใช้กันอยู่ บางที่มีฝุ่นเยอะ หรือพลาดเอามือไปโดนบริเวณปลายหัวไฟเบอร์ออฟติก จะทำให้หัวนั้นเกิดคราบสกปรกที่เรามองไม่เห็น ทำให้ค่าแสงเกิดการผิดเพี้ยนขึ้นได้ อุปกรณ์ตัวนี้สามารถทำความสะอาดบริเวณหัวเหล่านั้นได้อย่างดีเยี่ยม โดยเฉพาะก่อนการวัดค่าแสงด้วย OTDR, POWER MITER ต่างๆ ควรใช้อย่างยิ่งเพื่อป้องกันการวัดค่าที่ผิดเพี้ยนไปจากความเป็นจริง สำหรับคนที่ทำงานด้านไฟเบอร์ออฟติกบ่อยๆ หรือตามองกรณ์ควรมีติดไว้จะดีมากครับ


    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีเขียว) ชนิด Duplex (สายคู่..

    ฿20 ฿18

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

    ฿32 ฿30

    ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

    ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

    อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบตลับ (Clean Tape..

    ฿290 ฿250

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 20KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 20KM WDM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector ..

    ฿1,350 ฿1,200

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿20 ฿13

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ขายยกแพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2...

    ฿280 ฿250

    VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 720P / 10KM

    VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 720P / 10KM

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 4 ช่อง รองรับกล้อง 720P, 960P หรือ 1.3 ล้านพิกเซล ..

    ฿2,300 ฿2,200

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแรงของสัญญาณแสงที่ปล่อยมาจากต้นทาง หลังจา..

    ฿790 ฿690

    คำค้นหา : , clean, tape, fiber, , komshine, เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป, (Clean, Tape, Fiber), ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, อุปกรณ์ทำความสะอาด

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด