อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2C 300M รุ่น UFH9522-3


  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: UFH9522-3
  • รหัส: 001410
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1536

    ฿1,350


  • ฿1,350 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



ไฟล์ ขนาด
Data Sheet 950.09KB Download

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522-3 ความยาว 300M (300 เมตร) เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่น (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) 

ชนิดสายSM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)stranded
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
 แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
 จำนวนไฟเบอร์2F/2C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย300 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย≤0.207
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 1KM รุ่น UFH9524

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 1KM รุ่น UFH9524

สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4 Core ความ..

฿4,500 ฿4,900 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿4,500

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 1KM รุ่น UFH9522

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 1KM รุ่น UFH9522

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522..

฿3,600 ฿4,500 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿3,600

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single Mode (9/125..

฿850 ฿900 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿850

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿1,250 ฿1,500 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,250

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ควา..

฿2,200 ฿2,400 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,200

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Single Mode (9/..

฿1,200 ฿1,350 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,200

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ Owir..

฿1,350 ฿1,650 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,350

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 100 เมตร พร้..

฿1,000 ฿1,200 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,000

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 300 เมตร Single Mode (9/125..

฿1,150 ฿1,250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,150

GLINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

GLINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 2 Core รุ่น GL-FPSL2CORE-1000M ความยา..

฿1,900 ฿2,200 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,900

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น