จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

Gigabit Switch 24 Port Dahua S3000C-24GT

  • แบรนด์ DAHUA
  • รุ่น: S3000C-24GT
  • รหัส: 001104
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5363

    ฿2,900


  • ฿2,900 ไม่รวมภาษี 7%



Gigabit Switch HUB 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ความเร็ว LAN แบบ 1G/s หรือ (gigabit) การันตีความอึดความทน มั่นใจได้ รายละเอียดอุปกรณ์งานเนียนสวย มีไฟสถานะบอกการทำงานของพอร์ทเชื่อมต่อทุกพอร์ท และออกแบบมาเพื่อใช้งานตลอด 24 ชั่วโมงโดยไม่หยุดพัก รองรับการติดตั้งในตู้แร็คมาตรฐานทั่วไปได้อย่างลงตัว

ประเภทUnmanaged
LAN24 Port
ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
Gigabit
โหมดการติดต่อสื่อสาร
Half-duplex, full-duplex
มาตรฐานที่รองรับ
IEEE 802.3
IEEE 802.3u
IEEE 802.3ab standard
โปรโตคอลการเชื่อมต่อข้อมูล
Ethernet
Fast Ethernet
Gigabit Ethernet
แหล่งจ่ายไฟ
220V
ขนาด280mm x 180mm x 44.3mm (W x D x H) 


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. SWITCH HUB 24 PORT Dahua รุ่น DH-S3000C-24GT = 1 ตัว
2. หูยึดแร็ค = 2 ชิ้น
3. ปลั้กไฟ AC = 1 เส้น

รับประกัน 2 ปี

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด
รหัสยืนยัน

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

Gigabit Switch 10 Port + 2SFP

Gigabit Switch 10 Port + 2SFP

Gigabit Network Switchs HUB 8 Port+2Lan (10LAN)+ช่..

฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

Gigabit Switch 8 Port Dahua S3000C-8GT

Gigabit Switch 8 Port Dahua S3000C-8GT

Switch HUB 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT ผลิตจาก..

฿850 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

LINK Gigabit Switch 24 Port + 2SFP รุ่น PG-2126

LINK Gigabit Switch 24 Port + 2SFP รุ่น PG-2126

Gigabit Unmanaged Switch 24 Port ยี่ห้อ Link รุ่น ..

฿4,200 ฿4,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,200

LINK Gigabit Switch 16 Port รุ่น PG-2116

LINK Gigabit Switch 16 Port รุ่น PG-2116

Gigabit L2 Unmanaged Switch 16 Port ยี่ห้อ Link รุ..

฿2,900 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

1.25G Fiber Switch SFP 4 Port + 2GE

1.25G Fiber Switch SFP 4 Port + 2GE

1.25G Fiber Switch SFP 4 Port + 2GE สำหรับการใช้งา..

฿1,600 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

1.25G Fiber Switch SC WDM 24 Port + 2GE (B)

1.25G Fiber Switch SC WDM 24 Port + 2GE (B)

1.25G Fiber Switch SC WDM 24 Port + 2GE เหมาะกับงา..

฿7,200 ฿7,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿7,200

Gigabit Industrial Switch 10 Port + 2SFP

Gigabit Industrial Switch 10 Port + 2SFP

Gigabit Switch HUB Industria Grade 10 Port + ..

฿1,900 ฿2,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

1.25G Fiber Switch SFP 16 Port + 2GE

1.25G Fiber Switch SFP 16 Port + 2GE

1.25G Fiber Switch SFP 16 Port + 2GE สำหรับการใช้ง..

฿6,000 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,000

1.25G Fiber Switch SC WDM 4 Port + 2GE (B)

1.25G Fiber Switch SC WDM 4 Port + 2GE (B)

1.25G Fiber Switch SC WDM 4 Port + 2GE เหมาะกับงาน..

฿2,600 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,600

10/100M Industrial Switch 5 Port

10/100M Industrial Switch 5 Port

Switch HUB Industria Grade 5 Port  ความเ..

฿850 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

Gigabit Switch 5 Port Dahua S3000C-5GT

Gigabit Switch 5 Port Dahua S3000C-5GT

Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT..

฿750 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

10/100M Fiber Switch SC WDM 8 Port + 2GE (B)

10/100M Fiber Switch SC WDM 8 Port + 2GE (B)

10/100M Fiber Switch SC 1550nm WDM 8 Port + 2GE เห..

฿2,500 ฿2,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

Gigabit IND Switch 10 Port + 2SFP (Full)

Gigabit IND Switch 10 Port + 2SFP (Full)

Gigabit Industrial Switch 10 Port + 2SFP + Power S..

฿2,700 ฿2,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,700

Gigabit Industrial Switch 10 Port

Gigabit Industrial Switch 10 Port

Gigabit Switch 8 Port Industrial Grade + 2 Lan Gig..

฿1,700 ฿2,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

1.25G Fiber Switch SFP 8 Port + 1GE

1.25G Fiber Switch SFP 8 Port + 1GE

1.25G Fiber Switch SFP 8 Port + 1GE สำหรับการใช้งา..

฿1,950 ฿2,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,950

Gigabit Industrial Switch 4 Port + 4SFP

Gigabit Industrial Switch 4 Port + 4SFP

1.25Gbps InDustrial Switch SFP 4 Port + 4GE สำหรับ..

฿2,200 ฿2,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,200

Gigabit Industrial Switch 5 Port

Gigabit Industrial Switch 5 Port

Gigabit Switch HUB Industria Grade 5 Port&nbs..

฿1,100 ฿1,390 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

Tag : switch, gigabit, dahua, s3000c, 24gt, network, Gigabit, Switch, Port, Dahua, S3000C-24GT, Network Switch, Gigabit Switch

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น