PIGTAIL MM LC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

PIGTAIL MM LC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: LC/U-1C-OM3
  • รหัส: 001327
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 324

    • ฿30


    • ฿30 ไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿28



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μm) เป็นสาย 1 Core ขนาด 0.9 มิลลิเมตร LSZH Jacket ความยาวสาย 1.5 เมตร สำหรับใช้เชื่อมต่อเข้าจุดพักสายจากสายเมนหลัก รองรับการเชื่อมต่อเข้ากับสายมัลติโหมดทุกชนิด ขนาดคอร์ไฟเบอร์อยู่ที่ 50/125μm เข้ากันได้กับสายแบบ OM1 (62.5/125μm) เนื่องจากขนาดคอร์ไฟเบอร์มีความแตกต่างกันเล็กน้อย


    ชนิดสาย
    Multi Mode
    วัสดุเปลือกหุ้ม
    LSZH
    ชนิดไฟเบอร์
    OM3
    50/125μm
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์
    LC/UPC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง
    850nm/1310nm
    ขนาดสาย0.9mm
    ความยาว1.5M
    จำนวนคอร์1 Core

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿280 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    PATCH CORD SM SC/APC SX / PVC (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC SX / PVC (1M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿35 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿35

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

    ฿4,500 ฿4,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,500

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/UP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 15..

    ฿1,200 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (15M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (15M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿200 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีส..

    ฿700 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿700

    Tags : pigtail, owire, , PIGTAIL, LC/UPC, OWIRE, (1.5M), F.O. PIGTAIL, สายไฟเบอร์ออฟติก, MM

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด