หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: FCU-556
  • รหัส: 000509
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9990

    • ฿27


    • ฿27 ไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿25



    ถามคำถาม

    No Result Found

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก, Fiber Video Converter, Fiber Hdmi Extender สรุปง่ายๆครับ มันขึ้นอยู่ที่ว่าอุปกรณ์นั้นๆทำคอนเนคเตอร์แบบไหนมารองรับมากกว่า ใช้ได้หมดครับ ไม่ว่าจะเป็นระบบอินเตอร์เน็ตหรือ (cctv) และอื่นๆ

    ชนิดหัวFC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เรียบตรง
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
    ระยะตัดไฟเบอร์30 (mm)
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FC/APC Fast Connector

    FC/APC Fast Connector

    หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหั..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

    ฿250 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    FTTH OTO BOX 2-4 CORE INDOOR

    FTTH OTO BOX 2-4 CORE INDOOR

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    FIBER HDMI EXTENDER / SC / 1080P

    FIBER HDMI EXTENDER / SC / 1080P

    Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญ..

    ฿2,550 ฿2,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,550

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    BLANK SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2200

    BLANK SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2200

    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-..

    ฿65 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

    ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm..

    ฿5 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿5

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2222SM 6LC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2222SM 6LC DX SM

    6 Duplex LC Snap-In Adaptor Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿240 ฿260 ไม่รวมภาษี 7% ฿240

    Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

    Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระห..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    Tags : , , หัวไฟเบอร์ออฟติก, FC/UPC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก, FC

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด