satsdigital
PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE + 1SFP

PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE + 1SFP


  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-100-16-2G-1SFP
  • รหัส: 001007
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3238 ครั้ง
    • ฿3,250

      ฿3,100


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-100-16-2G-1-SFP ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port และ Slot SFP 1 Slot แยกต่างหาก สำหรับเป็น Port ลิ้งข้อมูล มาตรฐาน POE IEEE 802.3af/at เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ทุกยี่ห้อ รวมถึง Access Point บางรุ่น และอุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับ POE ในตัว ระยะในการจ่ายไฟ + data ผ่านสายแลนได้ที่ระยะ 100-150 เมตร ขึ้นอยู่กับคุณภาพของสายแลนที่ใช้งาน อุปกรณ์ตัวนี้ช่วยให้การติดตั้งเป็นไปอย่างรวดเร็ว และมีพัดลมระบายความร้อนช่วยยืดอายุการใช้งานได้เป็นอย่างดี


    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module ทั้งแบบ 1.25G และ 155Mbps.

    ประเภทUnmanaged
    LAN18 Port
    LAN/POE16 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    100Base-T : 16 (Poe)
    1000Base-T : 2 (Uplink)
    1.25G/155M SFP ช่องว่าง : 1 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power360W (each port maximum power 30W)
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. 10/100M POE Switch 16 Port+2 Lan+1 Sfp Port = 1 ตัว
    2. สายไฟ Ac = 1 เส้น

    รับประกัน 1 ปี 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PoE Switch 4 Port 10/100M + 2ET

    PoE Switch 4 Port 10/100M + 2ET

    POE Switch 4 Port 48V 10/100 Mbps. รุ่น ET-PO..

    ฿750 ฿850

    PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE + 1SFP (Small)

    PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE + 1SFP (Small)

    PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE + 1SFP (Small) มี..

    ฿2,700 ฿2,800

    PoE Switch 8 Port 10/100M + 2GE

    PoE Switch 8 Port 10/100M + 2GE

    POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V รุ่น POE-1008-2G คว..

    ฿1,200 ฿1,250

    PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE (Small)

    PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE (Small)

    PoE Switch CcTv 16 Port ความเร็ว 10/100 Mbps มีพอร..

    ฿2,500 ฿2,800

    PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE

    PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE

    POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-..

    ฿2,900 ฿3,000

    PoE Switch Dahua 4 Port 10/100M + 2ET

    PoE Switch Dahua 4 Port 10/100M + 2ET

    POE Switch 4 Port 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-..

    ฿1,390 ฿1,450

    PoE Switch 12 Port 10/100M + 2ET

    PoE Switch 12 Port 10/100M + 2ET

    Fast Ethernet POE Switch 12 Port ความเร็ว 10/..

    ฿1,600 ฿1,750

    PoE Switch 24 Port 10/100M + 2GE

    PoE Switch 24 Port 10/100M + 2GE

    POE Switch 24 Port ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink..

    ฿3,400 ฿3,650

    PoE Switch Link 4 Port 10/100M + 1ET

    PoE Switch Link 4 Port 10/100M + 1ET

    Poe Switch 4 Port Link รุ่น PSF-1004 ได้รับการออกแ..

    ฿1,100 ฿1,250

    PoE Switch Dahua 8 Port 10/100M + 1GE

    PoE Switch Dahua 8 Port 10/100M + 1GE

    POE Switch 8 Port 48V ยี่ห้อ Dahua รุ่น DH-S1500C-..

    ฿1,650 ฿1,750

    Tags : switch, 100m, 1sfp, Switch, 10/100M, 1SFP, PoE Switch, 10/100M PoE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด