จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G+1SFP UPLINK

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-100-16-2G-1SFP
  • รหัส: 001007
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2163 ครั้ง
    • ฿3,250
    • ฿3,100


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-100-16-2G-1-SFP ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port และ Slot SFP 1 Slot แยกต่างหาก สำหรับเป็น Port ลิ้งข้อมูล มาตรฐาน POE IEEE 802.3af/at เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ทุกยี่ห้อ รวมถึง Access Point บางรุ่น และอุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับ POE ในตัว ระยะในการจ่ายไฟ + data ผ่านสายแลนได้ที่ระยะ 100-150 เมตร ขึ้นอยู่กับคุณภาพของสายแลนที่ใช้งาน อุปกรณ์ตัวนี้ช่วยให้การติดตั้งเป็นไปอย่างรวดเร็ว และมีพัดลมระบายความร้อนช่วยยืดอายุการใช้งานได้เป็นอย่างดี


    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module ทั้งแบบ 1.25G และ 155Mbps.

    คุณสมบัติ

    ประเภทUnmanaged
    LAN18 Port
    LAN/POE16 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    100Base-T : 16 (Poe)
    1000Base-T : 2 (Uplink)
    1.25G/155M SFP ช่องว่าง : 1 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power360W (each port maximum power 30W)
    มาตรฐานที่ได้รับ
    FCC and CE
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    ขนาด26×34×4.5cm (LxWxH) 
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. 10/100M POE Switch 16 Port+2 Lan+1 Sfp Port = 1 ตัว
    2. สายไฟ Ac = 1 เส้น

    รับประกัน 1 ปี 
    ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit Poe Switch 8 Port Industrial Grade + 2Lan Gigabit Uplink มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับติดตั้..

    ฿2,200 ฿2,000

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2SFP UPLINK

    Gigabit POE Switch 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point และ Ip-phone ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่าย..

    ฿5,100 ฿5,000

    10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-100-16-2G ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit La..

    ฿3,000 ฿2,900

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

    Switch Poe 48V GIGABIT+2Sfp Port รุ่น POE-1004G-2GSFP มาตรฐาน IEEE 802.3af/at เป..

    ฿1,650 ฿1,550

    10/100M POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    10/100M POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V รุ่น POE-1008-2G ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink แบบ Gigabit 2 P..

    ฿1,250 ฿1,150

    10/100M POE SWITCH 24 PORT+4LAN/G+2SFP UPLINK

    10/100M POE SWITCH 24 PORT+4LAN/G+2SFP UPLINK

    POE Switch กล้องวงจรปิด 24 Port 10/100 Mbps มี Uplink Gigabit Lan 4 Port และ SFP Slot 2 Po..

    ฿4,200 ฿3,900

    GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G+2SC UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G+2SC UPLINK

    Poe Switch 8 Port Gigabit+2Lan/1000+2Sc Module 1.25G WDM ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแบบ Gigabit ใช้งาน..

    ฿2,550 ฿2,400

    LINK 10/100M POE SWITCH 4 PORT+1LAN UPLINK

    LINK 10/100M POE SWITCH 4 PORT+1LAN UPLINK

    Poe Switch 4 Port Link รุ่น PSF-1004 ได้รับการออกแบบเป็นพิเศษเพื่อลดความแออัดของเครือข่ายและการสื่อส..

    ฿1,250 ฿1,150

    คำค้นหา : switch, 100m, port, 2lan, 1sfp, uplink, mbps, poe switch, 10/100 Mbps

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด