อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/1000+1SFP UPLINK

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-100-16-2G-1SFP
  • รหัส: 000189
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 911 ครั้ง
  • ฿3,500
  • ฿3,250


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-100-16-2G-1-SFP ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port และ Slot SFP 1 Slot แยกต่างหาก สำหรับเป็น Port ลิ้งข้อมูล มาตรฐาน POE IEEE 802.3af เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ทุกยี่ห้อ รวมถึง Access Point บางรุ่น และอุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับ POE ในตัว ระยะในการจ่ายไฟผ่านสายแลน+ Data ที่ระยะ 160 เมตร โดยสายแลนแบบ Cat 5E หรือ Cat6 อุปกรณ์ตัวนี้ช่วยให้การติดตั้งเป็นไปอย่างรวดเร็ว และมีพัดลมระบายความร้อนช่วยยืดอายุการใช้งานได้เป็นอย่างดี

** รองรับการจ่ายไฟ + Data ได้ที่ระยะ 150-160 เมตรโดยสายแลน Cat5e และ Cat6 (อ้างอิงจากสายแลน Owire + หัวแลน)
** กรณีนอกเหนือประกัน ทางเรามีอะไหล่ขายสำหรับเปลี่ยนทดแทนได้ ลูกค้าไม่ต้องกังวล
** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
** รองรับ SFP Module ทั้งแบบ 1.25G และ 155Mbps.


คุณสมบัติ

แรงดันไฟฟ้าขาเข้า220VAC
แรงดันไฟขาออก48VDC
กำลังไฟฟ้าขาออก15.4W
จำนวนพอร์ทแลนทั้งหมด19 Port
จำนวนพอร์ทที่จ่ายไฟ
16 พอร์ท (10/100 Mbps.)
พอร์ทสำหรับลิ้งข้อมูล
2LAN/1000+1SFP (155M/1.25G)
ระยะจ่ายไฟ
CAT5E@140 เมตร / CAT6@160 เมตร 
มาตรฐานการจ่ายไฟ
IEEE802.3af
คู่สายที่ใช้จ่ายไฟ(1,2 ไฟบวก) (3,6 ไฟลบ)
ขนาด (กว้างXลึกXสูง)19 นิ้วX8.5 นิ้วX1.75 นิ้ว

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. POE Switch รุ่น POE-100-16-2G-1SFP 16 Port 1 ตัว
2. สายไฟ Ac 1 เส้น

รับประกัน 1 ปี 
ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

10/100M POE SWITCH 16 PORT DAHUA+2LAN/1000-2SFP UPLINK

10/100M POE SWITCH 16 PORT DAHUA+2LAN/1000-2SFP UPLINK

POE SWITCH 16 PORT 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-16ET2GF-APWR 10/100M + 2LAN/1000-2SFP P..

฿6,900 ฿6,500

ชุดจ่ายไฟ 12V 1CH ADAPTOR + POE SPLITTER (52V TO 12V)

ชุดจ่ายไฟ 12V 1CH ADAPTOR + POE SPLITTER (52V TO 12V)

ชุดจ่ายไฟ 12V ผ่านสายแลน Cat5e หรือ Cat6 สำหรับใช้งาน 1 จุด โดยต้นทางใช้อะแด้ปเตอร์ขนาด 52V เพื่อให้..

฿590 ฿550

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2SFP UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2SFP UPLINK

Gigabit POE Switch 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point และ Ip-phone ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่าย..

฿4,900 ฿4,700

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/1000+2SFP UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/1000+2SFP UPLINK

48V GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2Lan+2Sfp Port รุ่น POE-1008G-2GSFP มาตรฐาน IEEE 802.3a..

฿2,550 ฿2,400

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2LAN/1000 UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2LAN/1000 UPLINK

Gigabit POE Switch 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อม..

฿4,900 ฿4,800

GIGABIT FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

GIGABIT FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

Fiber Optic Poe Switch 4 Port (1x4) รุ่น ET-POE-1004-G-1S ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. (GIGABIT) สำ..

฿2,350 ฿2,290

POE SPLLITER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

POE SPLLITER 48V TO 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

POE Splitter 12V (48v To 12v) ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-52V ได้ทันที เนื่องจากตัว POE Splitter ตัวนี..

฿130 ฿120

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/1000 UPLINK

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/1000 UPLINK

POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-100-16-2G ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit La..

฿3,100 ฿2,750

Tags : switch, uplink, 2lan, 1sfp, 10/100M, PORT+2LAN/1000+1SFP, UPLINK, poe switch, 10/100M poe switch


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด