อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
POE Switch 16FE POE /100 + 2GE + 1SFP (19")

POE Switch 16FE POE /100 + 2GE + 1SFP (19")


  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: POE-16FE-2GE-1SFP
  • รหัส: 001007
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 5715

    ฿2,700


  • ฿2,700 ไม่รวมภาษี 7%



POE Switch 16 Port 10/100Mbps + 2 Lan + 1 SFP Port Uplink Gigabit รุ่น POE-10016-2G-1SFP แรงดันไฟ 48V มาตรฐาน IEEE 802.3af/at เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ทุกยี่ห้อ รวมถึง Access Point 2.4Gbps ที่รองรับมาตรฐาร IEEE 802.3af/at และอุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับ POE ในมาตรฐานดังกล่าว ระยะในการจ่ายไฟผ่านสายแลน + Data ที่ระยะ 100-130 เมตร ขึ้นอยู่กับคุณภาพของสายแลนที่ใช้งานโดยสายแลนแบบ Cat5E หรือ Cat6 อุปกรณ์ตัวนี้ช่วยให้การติดตั้งเป็นไปอย่างรวดเร็ว รองรับการยึดเข้ากับตู้แร็คขนาดมาตรฐานทั่วไป


** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
** รองรับ SFP Module ทั้งแบบ 1.25G และ 155Mbps.

ประเภทUnmanaged
LAN18 Port
LAN/POE16 Port
ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
100Base-T : 16 (Poe)
1000Base-T : 2 (Uplink)
1.25G/155M SFP ช่องว่าง : 1 (Uplink)
โหมดการติดต่อสื่อสาร
Half/full-duplex
มาตรฐานที่รองรับ
IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
Full Load Power380W (each port maximum power 30W)
แหล่งจ่ายไฟ
220V
ขนาด260×485×45mm (LxWxH)
อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. 10/100M POE Switch 16 Port+2 Lan+1 Sfp Port = 1 ตัว
2. สายไฟ Ac = 1 เส้น

รับประกัน 1 ปี 

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

POE Switch 4FE POE /100 + 2FE

POE Switch 4FE POE /100 + 2FE

POE Switch 4 Port 10/100Mbps + 2 Uplink 10/100Mbps รุ่น POE-..

฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

POE Switch 16FE POE /100 + 2GE + 1SFP (Small)

POE Switch 16FE POE /100 + 2GE + 1SFP (Small)

PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE + 1SFP (Small) มีพอร์ทสำหรั..

฿2,300 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,300

POE Switch 8FE POE /100 + 2GE

POE Switch 8FE POE /100 + 2GE

POE Switch 8 Port 10/100Mbps + 2 Uplink Gigabit รุ่น POE-8FE..

฿950 ฿990 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

POE Repeater /100 IN1 OUT2 รุ่น 102JL

POE Repeater /100 IN1 OUT2 รุ่น 102JL

10/100M PoE Extender หรือ PoE Repeater In1 Out2 รุ่น 102JL อ..

฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

POE Switch 16FE POE /100 + 2GE (Small)

POE Switch 16FE POE /100 + 2GE (Small)

POE Switch 16 Port 10/100Mbps + 2 Uplink Gigabit รุ่น POE-10..

฿2,200 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,200

POE Switch 12FE POE /100 + 2FE

POE Switch 12FE POE /100 + 2FE

POE Switch 12 Port 10/100Mbps + 2 Uplink 10/100Mbps รุ่น POE..

฿1,700 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

COMMANDO 10/100M POE Switch 4 POE + 2 LAN/100

COMMANDO 10/100M POE Switch 4 POE + 2 LAN/100

POE Switch 4 Port 48V 10/100 Mbps (4+2) 2 Uplink Port ม..

฿850 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

RELKOR 10/100M POE Switch 8 POE + 2 LAN/1000

RELKOR 10/100M POE Switch 8 POE + 2 LAN/1000

POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V RELKOR รุ่น RPOE-003 (GLINK) ..

฿1,200 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

RELKOR 10/100M POE Switch 4 POE + 2 LAN/100

RELKOR 10/100M POE Switch 4 POE + 2 LAN/100

POE Switch 4 Port แรงดันไฟ 48V RELKOR รุ่น RPOE-004 (GLINK) ..

฿850 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

POE Repeater /100 IN1 OUT2 รุ่น POE201

POE Repeater /100 IN1 OUT2 รุ่น POE201

10/100M PoE Extender หรือ PoE Repeater In1 Out2 รุ่น POE201 ..

฿400 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿400

10/100 Outdoor PoE Repeater รุ่น HX-FSPOE101

10/100 Outdoor PoE Repeater รุ่น HX-FSPOE101

10/100M PoE Extender หรือ PoE Repeater In1 Out1 รุ่น HX..

฿190 ฿210 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น