จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์
  • รุ่น: DROP-CLAMP
  • รหัส: 000672
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 11831
    • ฿8
    • ฿7


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 50 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿5

    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire Clamp) เหมาะกับผูกยึดลวดสลิงของสายดรอปวายต่างๆ ใช้ได้ทั้งสายไฟเบอร์ออฟติกแบบมีสลิง สายดรอปวายด์โทรศัพท์ และสายดรอปวายด์อื่นๆที่มีลวดสลิงสำหรับผูกยึด

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีเขียว) ชนิด Duplex (สายคู่..

    ฿20 ฿18

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 2 PHONE+1 LAN 10/100M

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 2 PHONE+1 LAN 10/100M

    Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone + 1 LAN 10/100 Mbps เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศ..

    ฿2,350 ฿2,000

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 2,000 เมตร (Dummy Load 1000M) คืออุปกรณ์ช่วยในการจ..

    ฿3,700 ฿3,500

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญแจได้ เหมาะกับ..

    ฿2,500 ฿2,400

    USB 2.0 TO FIBER OPTIC EXTENDER 10KM WDM (Share File, Printer)

    USB 2.0 TO FIBER OPTIC EXTENDER 10KM WDM (Share File, Printer)

    USB 2.0 To Fiber Optic Extender คืออุปกรณ์ช่วยในการเชื่องต่อ USB Port ระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกเพี..

    ฿5,200 ฿4,990

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

    ฿28 ฿28

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" แบบ 3 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอร์ออฟติกประเภทเปลือกนิ่ม เช่นสาย Pi..

    ฿180 ฿150

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 24 CORE

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 24 CORE

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿550 ฿450

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ อุปกรณ์ชุดใหญ่มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญ..

    ฿3,200 ฿2,800

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

    ฿120 ฿95

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

    ฿45 ฿35

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงโดม)

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงโดม)

    Fiber Dome Splice Closure Outdoor 12 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุปกรณ์ที่เราคุ้นตากันดีครับ มักอยู..

    ฿850 ฿750

    Tags : wire, clamp, Drop, Wire, Clamp, ตัวยึดสายสลิง, สายเคเบิ้ลดรอปวายด์, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์เสริมงานติดตั้ง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด