จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว
  • รุ่น: HB-10"
  • รหัส: 000979
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6388

    • ฿30


    • ฿30 ไม่รวมภาษี 7%



    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาด ความยาว 10 นิ้ว สำหรับงานติดตั้งแขวนสายสัญญาณต่างๆ ที่เป็นแบบมีสลิง โดยการติดตั้งโยงสายกับเสาไฟฟ้า สามารถใช้งานร่วมกับ Drop Wire Clamp ได้เป็นอย่างดี

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    LC-SC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

    LC-SC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿10 ฿15 ไม่รวมภาษี 7% ฿10

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,900 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [7M]

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [7M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿1,050 ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

    FC-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 1080P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 1080P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสา..

    ฿6,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,500

    LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿12 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿12

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำห..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 2 RCA

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 2 RCA

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง ผ่านสายไ..

    ฿1,350 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

    RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,490 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (20 ตัว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (20 ตัว)

    ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    ท่อหดกาวเก็บรอยสไปรท์ไฟเบอร์ + สลิป  (10 ชิ้น)

    ท่อหดกาวเก็บรอยสไปรท์ไฟเบอร์ + สลิป (10 ชิ้น)

    ท่อหดกาวสำหรับหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกขนาดควา..

    ฿65 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    Tags : hook, bolt, ฮุกโบลท์, (hook, Bolt), ขนาด, 3/8″, ความยาว, นิ้ว, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์เสริม

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น