อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง
  • รุ่น: C-4"
  • รหัส: 000646
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 6227 ครั้ง
  • ฿25
  • ฿20

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%


เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย

** เลือกสีได้ระหว่าง ขาว-ดำ

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก Multi Mode 6 Core หรือ Fibe..

฿250 ฿200

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

฿1,550 ฿1,500

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector (20 ตัว)

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector (20 ตัว)

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC/APC-Duplex สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UP..

฿360 ฿340

Fiber Optic SC To FC WDM Connector

Fiber Optic SC To FC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่ว..

฿20 ฿15

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร, dummy load fiber optic ..

฿3,000 ฿2,800

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube สายไฟเบอร์ออฟติก

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube สายไฟเบอร์ออฟติก

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายนอกเปลือกแข็ง เช่น สาย Amored สายไฟเบอร์ออฟติกที่เป..

฿250 ฿199

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Optic Clean Tape, Clean Box สำหรับหัวไฟเบอร์ออฟติกทุก..

฿550 ฿500

PCM Digital Voice Fiber Optic 24 Phone + 2L/100M

PCM Digital Voice Fiber Optic 24 Phone + 2L/100M

24 Phone Fiber Optic Pcm Voice + Fast Ethernet 2 Lan เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญ..

฿9,900 ฿9,200

Tags : , เคเบิ้ลไทร์, สายรัดพลาสติก, ความยาว, นิ้ว, เส้น/ถุง, ไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์เสริมงานติดตั้ง


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด