จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง
  • รุ่น: C-4"
  • รหัส: 000646
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8596

    • ฿20


    • ฿20 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก




    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย

    ** เลือกสีได้ระหว่าง ขาว-ดำ

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,900 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 1080P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 1080P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสา..

    ฿6,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,500

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE / 2LAN

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE / 2LAN

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone + 2LAN เป็นอุป..

    ฿2,450 ฿2,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,450

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    Module Type Plc Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH8..

    ฿520 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿520

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿65 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

    ฿1,650 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    FTTH FDB PLC 1X2 / 1X4 / 1X8 BOX Type OUTDOOR

    FTTH FDB PLC 1X2 / 1X4 / 1X8 BOX Type OUTDOOR

    กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สามารถใช้ง..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

    ฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    DROP WIRE CLAMP ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

    DROP WIRE CLAMP ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

    อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ ..

    ฿7 ฿8 ไม่รวมภาษี 7% ฿7

    Tags : , เคเบิ้ลไทร์, สายรัดพลาสติก, ความยาว, นิ้ว, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์เสริม

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น