จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

โคมไฟถนนโซล่าเซลล์ LUMIRA รุ่น LSC-024 300W

  • แบรนด์ LUMIRA
  • รุ่น: LSC-024-300W
  • รหัส: 000219
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 2157

    • ฿1,150


    • ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7%



    โคมไฟถนนโซล่าเซลล์ (Solar Street Light) แบรนด์ LumiRa รุ่น LSC-024 300W เป็นโคมไฟส่องสว่างทางเดินหรือไฟถนน โดยใช้พลังงานแสงอาทิตย์ โดยการกักเก็บพลังงานแสงในช่วงเวลากลางวันด้วยแผลโซล่าเซลล์บนตัวโคม ใช้ระบบเซ็นเซอร์เปิด-ปิดไฟอัตโนมัติด้วยตัวแผงโซล่า ถ้าแสงมีความมืดในระดับที่กำหนดไฟจะติดทันที ชั่วโมงการใช้งานในช่วงกลางคืนอยู่ระหว่าง 9-12 ซั่วโมงโดยค่าเฉลี่ย หากโคมชาร์จได้เต็มที่ ชั่วโมงการใช้งานจะเกิน 15 ชั่วโมง มีรีโมทควบคุมการใช้งานฟังค์ชั่นของโคม การติดตั้งไม่ยุ่งยากเพียงแค่ยึดเข้ากับผนังหรือเสาเท่านั้น

    ปุ่มการใช้งานรีโมท
    1. OFF = เปิด-ปิดโคมไฟ
    2. 2H = กำหนดให้ไฟติด 2 ชั่วโมง
    3. 4H = กำหนดให้ไฟติด 4 ชั่วโมง
    4. 6H = กำหนดให้ไฟติด 6 ชั่วโมง
    5. Induction = โหมดประหยัดไฟ (ความสว่างลดลงเมื่อไม่มีวัตถุเคลื่อนไหวในรัศมี)
    6. always = สว่างตลอดเวลา


    หมายเหตุ
    ไม่สามารถสั่งเปิดโคมไฟได้ถ้าแผงโซล่าเซลรับแสงอยู่ หากต้องการทดสอบโคมไฟในช่วงเวลากลางวัน ให้นำกระดาษปิดบังในส่วนของแผงโซล่าให้มืดสนิทไฟจะติดขึ้นทันที


    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. โคมไฟถนน LumiRa รุ่น LSC-024 (300W) = 1 ชิ้น
    2. ขายึดโคมยาว 50 ซม. = 1 ชิ้น
    3. ปะกับยึดเสาพร้อมน้อต = ชุด
    4. รีโมทคอนโทรล = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LumiRa รุ่น LSC-023

    ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LumiRa รุ่น LSC-023

    ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LumiRa รุ่น LSC-023 สำหรั..

    ฿100 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    โคมไฟ LED Solar Cell 120W Lumira รุ่น LSC-021

    โคมไฟ LED Solar Cell 120W Lumira รุ่น LSC-021

    โคมไฟ LED, โคมไฟแคมป์ Solar Cell 120W Lumira รุ่น ..

    ฿240 ฿260 ไม่รวมภาษี 7% ฿240

    โคมไฟถนนโซล่าเซลล์ LUMIRA รุ่น LSC-024 400W

    โคมไฟถนนโซล่าเซลล์ LUMIRA รุ่น LSC-024 400W

    โคมไฟถนนโซล่าเซลล์ (Solar Street Light) แบรนด์ Lum..

    ฿1,350 ฿1,490 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    โคมไฟถนนโซล่าเซลล์ LUMIRA รุ่น LSC-024 200W

    โคมไฟถนนโซล่าเซลล์ LUMIRA รุ่น LSC-024 200W

    โคมไฟถนนโซล่าเซลล์ (Solar Street Light) แบรนด์ Lum..

    ฿950 ฿990 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    Solar Spotlight LumiRa รุ่น LSC-028 100W

    Solar Spotlight LumiRa รุ่น LSC-028 100W

    โคมไฟสปอร์ตไลท์ Solar Spotlight LumiRa รุ่น L..

    ฿1,050 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

    Solar Spotlight LumiRa รุ่น LSC-028 300W

    Solar Spotlight LumiRa รุ่น LSC-028 300W

    โคมไฟสปอร์ตไลท์ Solar Spotlight LumiRa รุ่น L..

    ฿1,790 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,790

    Lumira Pigtail Fiber SM FC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

    Lumira Pigtail Fiber SM FC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

    FC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    Fiber Optic OTO Box 1-2 Core WDM Indoor

    Fiber Optic OTO Box 1-2 Core WDM Indoor

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น LCT-03 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น LCT-03 (10)

    LumiRa LCT-03 Fast Connector ชนิด SC/APC (สีเขียว)..

    ฿220 ฿240 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    Adapter Switching 5V/2A 10W

    Adapter Switching 5V/2A 10W

    Adapter Switching 5V/2A 10W สำหรับใช้งานร่วมกับอุป..

    ฿90 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿90

    Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC Duplex (1M)

    Owire Patch Cord Fiber SM SC-LC/UPC Duplex (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿85

    Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

    Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

    SC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    Owire Patch Cord Fiber SM LC/UPC SX (20M)

    Owire Patch Cord Fiber SM LC/UPC SX (20M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿230 ฿270 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    ขาแขวนจอมอนิเตอร์ BDEE รุ่น WA-101 ขนาด 14-32 นิ้ว

    ขาแขวนจอมอนิเตอร์ BDEE รุ่น WA-101 ขนาด 14-32 นิ้ว

    ขาแขวนจอมอนิเตอร์แบบติดผนัง สามารถปรับยึด-หด และก้..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    Gigabit Industrial Switch 10 Port + 2SFP

    Gigabit Industrial Switch 10 Port + 2SFP

    Gigabit Switch HUB Industria Grade 10 Port + ..

    ฿2,200 ฿2,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,200

    ปลั๊กไฟ 6 ช่อง GLINK รุ่น GLS-206 มาตรฐาน มอก. (5M)

    ปลั๊กไฟ 6 ช่อง GLINK รุ่น GLS-206 มาตรฐาน มอก. (5M)

    ปลั๊กไฟสำหรับต่อพ่วงอุปกรณ์ไฟฟ้า ยี่ห้อ Glink รุ่น..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    Tag : lumira, 300w, , โคมไฟถนนโซล่าเซลล์, LUMIRA, LSC-024, 300W, โซล่าเซลล์, ไฟถนนทางเดิน

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น